Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ticha anayependa kufanya mapenzi na wanafunzi wake wa kike...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dume la Nyani, Aug 21, 2012.

  1. Dume la Nyani

    Dume la Nyani Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekuwa ni mchezo wa kawaida kwa huyu mwalimu wa kiume..kufanya mapenzi na wanafunz wake wa kike tena wengine ni watoto wa form2..acpojirekebsha 2tamtaja jina lake na shule anayofundsha...kchefuchefu..
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee baba yangu kwanini usimtaje mapema kabla ajawamaliza dada zetu,,

    nangoja umtaaje tafadhali yani amekata mbege yate kichwani
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    yaani bado unamuogopa na kumheshimu na unashindwa mtaja?
    muache awamalize watoto wenu basi
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 1,524
    Trophy Points: 280
    walimu tupo wengi humu..
    Jiheshimu tafadhali.
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    unaandika kama vile JF yote ipo hapo mtaani kwako

    hujasema wapi, shule gani, mwalimu gani nk

    mambaff
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hoja hii ni ya kidaku. Mleta hoja ana bifu binafsi na huyo ticha ama juu ya hao watoto au vinginevyo. Bila hivyo angemtaja jina na shule na mahali alipo. Laiti angeficha majina ya watoto kwa sababu ni kinyume cha sheria ingeingia akilini. Vinginevyo hata kama asemayo ni kweli, ameshindwa kuja na hoja inayoingia akilini. Je mtoa hoja anaogopa kutaja jina ili mhusika asimtaje naye wote wakamwaga mtama? Tatizo hapa ni mfumo mbaya ambapo walimu kuanzisha shule za msingi hadi chuo kikuu wanatumia mamlaka yao kueneza miwaya. Watoto wakipaga mimba rais wenu badala ya kuwashughulikia hao wahalifu anasema ni kiherehere chao. Namna hii kweli tutafika?
     
  7. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    mmmh! Huyu bilashaka atakuwa mbeya hanalolote la kweli, kwanin asimtaje? Hana hata sifa zakuwa mwanajf, walimu 2po weng we vp bana!
     
  8. michael mbiti

    michael mbiti Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama vipi mtaje cyo kuchonga tu yawezekana ni wewe ndugu ila unajisemesha!! Au unataka awaambukize kale kaugonjwa ka kwenye radio ndo useme?? Kwanza una uhakika huyo teacher amejiunga na huu mtandao wa jf kwamba atasoma halafu ajilekebishe huna mpya wewe usiharibu kulasa zetu bwana ok??
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Anasema humu utafikiri huyo ticha naye ni member. Inakuwaje kama sio member? Halafu kitu kama hicho unategemea atajirekebisha? Naona tunafanya maisha kama mchezo wa kuigiza wa sanaa za kaole.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    'anamheshimu' mhalifu anaewadhalilisha binti zake
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Na hilo linawezekana Tanzania tu The Boss.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nyie ndio kama chadema mnasema mna majina ya watu alafu hamyataji...au kama unaogopa kutaja mwenyewe ni PM mimi nitayaweka majina yake hapa
     
Loading...