Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tibuni majeraha ya uchaguzi...jk!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by utiyansanga, Nov 5, 2010.

  1. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umemsikia jk anasema vyombo vya habari vitibu majeraha ya uchaguzi!yeye hajatibu majeraha ya mtandao ya mwaka 2005 na ameongezea mengine,sisi majeraha yetu tutatibu uchaguzi serikali za mitaa na tutapona mwaka 2015!
     
  2. A

    Asilia Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tukitibu majeraha ya uchaguzi ni kukausha vidonda vyetu, dawa ni kuviacha vibichi ili come 2015 tukumbuke aliyetutenda na jitahada zaidi za kuchukua kuhakikisha hawaturdi tena
     
Loading...