Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tibaijuka naye ni fisadi tu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WATANABE, Jun 10, 2012.

  1. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jana katika mkutano wa CCM Jangwani Mhe Anne Tibaijuka alisikika akijigamba kuwa hakuna mwananchi hata mmoja wa Jiji la DSM atakayeporwa ardhi yake ilihali katika eneo la Kwembe Manispaa ya Kinondoni jirani na Shuel yake iitwayo Barbro Johansen wananchi wanaporwa ardhi zao na watendaji wa wizara ya Ardhi ardhi hiyo na kuuzwa kwa watu wengine kwa bei kubwa mno.

    Cha kushangaza kabla Mhe Anne Tibaijuka hajakuwa waziri wa wizara hiyo alikuwa akipinga shamba lake analotarajia kujenga shule ya wavulana ambalo lilipimwa viwanja baada kulipwa, alifikia hatua ya kuweka mabango yanayotoa ujumbe kwa wanunuzi wa viwanja wasikubali kugawiwa viwanja katika shamba hilo na Wizara ya Ardhi.

    Baada ya kuwa Waziri wa Wizara hiyo amejirejeshea shamba lake licha ya kulipwa fidia na Serikali huku ardhi ya wananchi ambao hawakulipwa fidia ikiporwa na kuuzwa kama watu wengine.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ndio maana alitimuliwa UN Kama mwenzake Migiro
     
  3. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ....mkuu,ulikuwa hujui
     
Loading...