Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TIBAIJUKA na bustani ya jiji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaNanii, Aug 15, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasikia huyu dada waziri wa ardhi eti anataka kukugeuza eneo la Jangwani iwe ni bustani kubwa ya jiji la Dar es salaam.

    Hivi itawezekana kweli au anataka kututia changa la macho tu ?
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Huyu dada mbona anapoteZa mwelekeo!!! Atatue matatizo ya ardhi yaliyopo kwanza sio creation ya miradi mipya. Kubwa ni uvamizi wa viwanja vya wazi na rushwa ya watendaji wa ardhi hasa kwenye viwanja. aache miradi mipya.
     
  3. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani hujui kuwa hata jangwani ni eneo lilotakiwa kuwa la wazi
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Afanye kazi , aache kuuza sura kwenye vyombo vya habari. ndio ushauri wangu kwake.
     
Loading...