Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tibaijuka: MAYFAIR PLAZA nayo nitaivunja!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by friendsofjeykey, Dec 22, 2010.

  1. f

    friendsofjeykey Senior Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ndio maneno ya waziri wa ardhi jana jioni.

    Habari toka ndani kabisa wizarani ni kwamba mama keshapewa file la ujenzi pale na watu waliofanya environmental impact assessment kumbe walikuwa pesa hivyo bado kuna mambo ya verification on who did what lakini either way mama keshasema kuwa ujenzi not only wa pale Mayfair Plaza si halali bali anasema kuwa hata Mheshimiwa Rais alishasema kuwa ujenzi ule ni at the expense of walalahoi ambao wanaishi Msasani pale jirani na shoppers plaza ambako wakati wa masika mkondo wote wa maji umeelekezwa kwao na wajenzi wa Mayfair Plaza.

    Hoja kubwa ya mama ni kuwa tayari rais alishatoa agizo kuwa jengo lile livunjwe hivyo atakacho kifanya ni kutekeleza amri tuu ya bosi wake

    Na si hivyo tuuu Mama Tibaijuka amesema mto wake ni huo huo kama alioanza nao na akina Taher Mucadam hivo hao wenye Mayfair plaza kama wana mawakili waweke stand by kabisa kwani matinga tinga yake yako tayari.

    ninachojiuliza je atavunja na zile nyumba / apartments mpya nyuma ya Tanesco jirani na hapo hapo Mayafair plaza ambazo inasemakana ni za Mkulu mmoja huko sirikalini? kwa sababu zile nazo wanasema zinachangia kadhia kubwa wakati wa masika kama Mafair Plaza kwa walalahoi waishio msasani.
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Sasa kweli huyu mama wa kihaya mbona ni zaidi ya Magufuli? Nampa big up kama uzi utakua ni huu huu! Mama pia usisahau kwenda na kule Kariakoo kwenye yale magorofa waliojenga Wapemba nina wasiwasi nayo pia hayakujengwa kwenye kiwango kinachotakiwa kama utakumbuka .

    kuna magorofa huwa yanaanguka yenyewe kutokana na kutokuwa na ubora wa ujengaji.
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    2015 CCM sijui!
     
  4. Double X

    Double X Senior Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanyaga twendeee mama tiba!!!
     
  5. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mama twajua hiyo ni nguvu ya soda je utavunja na Golden Tulip baada ya hapo Sea Cliff ukimaliza anza na petrol station lukuki kisha ofisi za CCM
     
  6. f

    friendsofjeykey Senior Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akiivunja Mayfair Plaza ntampa big up huyu mama
     
  7. f

    friendsofjeykey Senior Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maana hawezi kuvunja Mayfair Plaza na kuziacha zile apartments za Mkulu nyuma yake kwani zote apparently watu wa EIA katika original reports zao zilisema hapafai kujengwa structures zile!!
     
  8. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mhaya vunja, vunja, usiogope vunja, sisi walala hoi hatuogopi magabachori vunja
     
  9. f

    friendsofjeykey Senior Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Mayfair nayo ni ya *********?
     
  10. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mama Tiba Wape wapeee vidonge vyao,wakimeza wakitema ni shauri lao. Hahaha!
     
  11. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Chapa ilale mama!!

    Wakati wa mvua watu wa msasani huwa wanateseka sana.
     
  12. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Baada ya huko nenda kabomoe TANESCO Ubungo Morogoro Road,

    Kisha hamishia Hasira zako LandMark Hotel Mandela Raod

    zilijengwa ndani ya hifadhi ya barabara, ziko ndani ya hifadhi ya Barabara
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni ndoto.
    Kamwe hawezi kuvunja Mayfair, nyie subirini mjionee.
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    akimaliza kubomoa, 2015 tunabomoa ikulu!
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uko juu Mama!! Kanyaga twende..
     
  16. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Tumpe MOYO.. Tusimvunje MOYO.. Wametudhurumu sana hao.
     
  17. f

    friendsofjeykey Senior Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Napenda watu wenye mawazo na mitazamo tofauti kama wewe...sio bendera fuata upepo tuu

    hawa mkulu hebu tupe sababu kwa nini hawezi kusubutu kupavunja pale?
     
  18. K

    Kikelelwa Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawezi funja myfair plaza. kamwe kamwe. nakataa katu katu
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Hili nalo neno.

    Tumerekodi maneno yako na tutafuatilia kwa ukaribu. Ila ukweli ni kuwa ukitaka kubomoa majengo yote yaliyojengwa kinyume na taratibu utaigeuza Dar es salaam kuwa kama mji ulioshambuliwa na mabomu wakati wa vita. Kama Mogadishu vile. Kwa maana kuna majengo lukuki yaliyojengwa pasipotakiwa.
     
  20. K

    KALAMAZOO JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakti anaendelea na katikati ya mji mi nnamuomba aje na huku kwetu Bonyokwa ambako hakujaendelezwa sana atusaidia kuupanga mji.Usipoziba ufa utajenga ukuta.Sio wanaacha mji uanjiotea tu hakuna viwanja vya michezi hakuna mitaa inayoeleweka hakuna maeneo ya kujenga hospitali au shule halafu baadae ndo eti wanakuja kuvunja na kuingiza hasara kwa taifa.Kumbuka pia kuvunja ni gharama
     
Loading...