Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba Zingine Bwana!

Discussion in 'JF Doctor' started by Acha Uvivu, Dec 26, 2011.

  1. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa ana matatizo ya akili. Juzi tar. 24 akawa amechanganyikiwa na akawa mkorofi vibaya sana. Basi alivopelekwa hospital kwa nguvu akapewa dawa za usingizi, kwa kitaalamu 'sedatives'. Bahati mbaya kumbe zilikuwa na nguvu kupita kiasi. Jamaa kapiga mbonji mpaka leo asubuhi tar.26, kapata fahamu . Anaamka anauliza "vipi leo tunaenda kutembelea wapi?" Rafiki yake anastuka, "kutembelea wakati leo siku ya kazi? J3 leo." Jamaa anafoka "acha utani leo siku kuu ya krismas." Rafiki yake ikabidi awe mpole. Samahani jana ndo ilikuwa krismas, bahati mbaya juzi ulipatwa na tatizo la akili ukapewa dawa za usingizi. Ukweli mpaka sasa wanajf mahali hapa bado hapajaeleweka. Jamaa anadai krismas yake. Bahati mbaya siku haziwezi kurudishwa nyuma. Nadhani ushauri hapa unahitajika, vurugu tupu jamaa hakubali. Picha ninazo kwenye simu lakini bahati mbaya siwezi ku-upload.
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mpikieni pilau..mnunulieni soda then mpelekeni beach ili afurahi na roho yake...sikukuu bado inaendelea bana, leo ni boxing day..
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah poleni aisee. Kwani jamaa ana umri gani?
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kama analilia kutoka sikukuu huku anafanya fujo...nahisi atakuwa under-20
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kabisaaaa coz mtu mzima hawezi labda awe ametoka kwa akina NITONYE kaja kula x-mass halafu hajaila....loh inauma kurudi bila kula pilau.Nadhan kmmulivyosema wampikie pilau wampe na FANTA ORANGE atafurahi na kuridhika tu. teh
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hahhahhaa...kwani NITONYE anatokea wapi?
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    na wewe unahitaji hizi dawa za usingizi
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    na nguo mpya wamnunulie ati?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kimbieni kariakoo mkamnunulie nguo
    afu rudisheni tar nyumba kwenye kalenda
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Haswaaa..na hizo nguo wakimnunulia wasitoe lebo laasivyo atagoma kuzivaa..balaa litaanza upya..
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    wampe dawa tena aamke new year...
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    dah?
    Tangu nijiunge JF we ndo wa kwanza kureply post yangu, ni-PM basi mrembo ili nikutunuku kuwa mtu wa kwanza kunitumia PM,
    au we unaonaje?
     
Loading...