Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba za HUYU mganga NI Hatari......???

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zubedayo_mchuzi, Jan 31, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    MGANGA ANAPATIKANA HAPA.-DR SHEKIBUYU KUTOKA TANGA,
    SASA ANAPATIKANA MIKOA YOTE.


    Tunatoa huduma zifuatazo.......

    Kuotesha busha haya yapo ya bei kama ifuatavyo...
    • Busha la 500 Tsh
    • Busha la 1000 Tsh
    • Busha la 1500 Tsh
    • Busha la 30000... Tsh

    Naotesha upele kwa bei rahisi mwilini...
    • Upele wa 700 Tsh
    • Upele wa 900 Tsh
    • Upele wa 2000 Tsh
    • Matete kuwanga 50000 Tsh


    Tunaotesha magamba mwilini. Kwa bei ifuatayo....

    • Magamba ya mamba ni 100,000tsh
    • Maamba ya nyoka 50000 Tsh
    • Magamba ya kawaida na kupunyuka nyuzi 45000 Tsh

    Dawa ya wachumba Me/ke bei kama ifutavyo...
    • Mchumba mnene na Tajiri ni 1000000 Tsh
    • Mchumba mnenen lakini hana maisha ya utajiri ni 50000 Tsh
    • Mchumba mwembamba,Miss,sharobaro na Tajiti ni 2000000 Tsh

    Dawa ya kumUachisha mpenzi wako KUTUMIA FACEBOOK.
    • Kwa mwanamke/msichana ni 25000 Tsh
    • Kwa MWANAUME au Mvulana ni 15000 Tsh

    Karibuni sana FIKA TANGA STAND YA MKOA ELEKEA KUSHOTO..ALAFU OKOTA KIFUU TAJA JINA LANGU HAPO JUU UKIMALIZA TU UNATOKEA KWANGU.
    Wa mikoani ukifika tanga stand ya mkoa elekea kushoto kwa utakao kuwa umeelekea alafu okota vifuu viwili taja jina langu hapo juu utakuwa umefika kwangu.
    mAKUBWA HAYA
     
  2. c

    coolbabyboi Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaha hi kali kwel kwel
     
  3. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1,396
    Trophy Points: 280
    peleka kwenye vichekesho hii.
     
  4. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haifai hapa - we ulienda kupata huduma gani kati ya hizo
     
  5. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Naenda Tanga sasa hivi! Ole wake Faiza Foxi na Malaria Sugu.
     
  6. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu ni tapeli tu hana lolote.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Hawana dawa ya kuachisha mpenzi jf?
    Tena nimemkumbuka bujibuji, hivi alibebwa na mafuriko ama?
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahhahahahha nataka mtu fudenge aote magamba ya mamba hahahahahahhahaha
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    hahahaaaaaahaaaa lol.....
     
  10. A

    ADK JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sasa huku vunjambavu za nini zipelekeni mahali pake tafadhali
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hii kali...
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nataka ya busha 30,000 kuna mtu humu JF nataka nimtwishe nalo anajifanya mjanja sana.
     
  13. N

    Ninliy Senior Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekushinda nini kwa tiba zake!
     
  14. m

    mjinga JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nikitaka kuotesha magamba ya cam itakuwa bei gan?
     
  15. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha! Niko mkoani so natakiwa niokote vifuuu viwili e?:lol::lol:
     
Loading...