Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba yake nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mjanga, Feb 21, 2011.

  1. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hi to all jf drs!
    Jamani naomba msaada katika hili, nina kijana wangu wa miaka tisa eti uume wake ausimami..yaani adindishi.. Nimejaribu kumfuatilia kila hasubui lakini naona hali iko vilevile! Tatizo ni nini? Na tiba yake ni nini? Very urgent plz!
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umejaribu kumtafutia demu? mana zingine azisimami ovyo bila sababu mpaka zione k2 husika
     
  3. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bado mdogo sana kwa demu bana!....mimi nafikiri muda bado sidhani nikitu chakuhofu sana kwa muda huo....mpaka akiwa na umri wa miaka kumi na tano hivi.....hapo itabidi kuangalia kama ameshaanza/ pitia zile dalili za puberty/ kubalehe.....kama sivyo basi kutyakuwa na dalili za upungufu wa testetarone (male hormone); na hivi itabidi afanyiwe uchunguzi zaidi; na kama ndilo litakua tatizo basi atapatiwa replacement therapy (uchunguzi pia unaweza kufanyika wakati huu kuangalia kwamba na matatizo mengine ya kiafya....blood test to check for thyroid hormones, diabetes etc etc!!)
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    napita tu humuuuu!!
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ni tangu kuzaliwa? kwa umri huo wewe ndio msaada wake mkuu yeye hajui chochote msaidie mapema ikiwezekana pata ushauri wa mtaalam namna ya kumchunguza kwa kina maana hiyo si hali ya kawaida, angalia unaweza kukosa wajukuu.
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu akuna udogo ata akiwa mchanga inasimama apo kuna tatizo
     
  7. wende

    wende JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa umri huo hiyo bunduki ya huyo dogo ilitakiwa kuwa inasimama kama sindano hasa ile asubuhi!! Si wazee wenyewe ata ule muda ambao hatufirii mambozi bunduki zinasimama,what about for our boy?? There must be something wrong with his hormones,Pls pls ur not late consult with specialists to solvee ur boys's problem.....angalia utakosa vijukuu!!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    usipite tu.
    Hapo kuna tatizo.
    Nishawahi kusikia kwa kesi kama yako mama hugusisha uume wa mwanae kwenye uke wake.
    Hufanya hivyo kwa siri sana. Sikushauri ufanye hivyo lakini. Na nafikiri hiyo imekaa kimila zaidi.
    Kamuone dokta.
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,271
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mama yake? Kama ndio oK, kama sio, mwambie mamake afanye hivi:

    Aandae kumkogesha, nae mamake awe na khanga moja tu, asiwe na kitu ndani ya khanga, katika kumkogesha huko, baaga ya kumpaka sabuni ampake kule kwenye ile kitu pamoja na gololi zake na ajidai kama anamuosha kumbe anampigisha punyeto, huku kaachia kitu kama paja wazi.

    Hapo akiona hajastuka, inabidi uone madaktari au umuwahi babu wa loliondo au urudi jamvini tukupe tiba mdala za kujaribu.

    Naomba msinielewe vibaya kwa kutaka mama yake afanye hayo, wana saikolojia husema hisia zetu za kikubwa (sexual feelings) huanzia nyumbani, kwa wakiume kwa mama kwa wakike kwa baba. Ni moja ya "instincts" za "nature".
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! all i can say, mpe pole dogo na fanya bidii apate tiba. bila hiyo kitu kusimama ulimwengu haujai kabisa yaani.
     
  11. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmh hi kali!! Na hapo kwenye red unaweza kufafanua.....kivipi///kwamba baba asijue/ watu wasijue...au bila mtoto kujua!! aiseee sipati picha
     
  12. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ...Hivi yeye (mtoto) ndiye aliyekuja kwako na tatizo au wewe ndo umegundua????
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    huwa ni siri ya mama tu.
    Si unaona jambo lenyewe limekaa kiabu aibu.
     
  14. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    actually huwa nafanya uchunguzi hasa mida ya asubui kuona kama Bunduki inastua! kwa msaada wa mama yake tumeweza kugundua hilo!
     
  15. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    thanks Papa Diana, I'll try ma best!
     
  16. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana ila sina uhakika sana pengine mpeleke kwa babu Loliondo atamsaidia
     
  17. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ushauri considered!
    thanks!

     
  18. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #18
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mie cjui, nilitaka kusema bado mdogo ila wengine wanasema hata mchanga anadindisha, anywayz, bora umuwahishe hospital ndio utapata jibu huko
     
  19. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ok!thank you! am on process!
     
  20. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    je amefanyiwa tohara? kama bado mfanyie hivyo labda kuna wadudu wamemshambulia.pia kama atakua alishafanyiwa basi hiyo ongea na wazee wa kijijini waulize mtu akiwa na tatizo hilo atatibika vipi.inawezekana ikawa ni hali aliyotoka nayo utotoni ambayo mama hakuweza kulihandle mapema.
     
Loading...