Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba Ya Kutopenda!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Majigo, Sep 30, 2012.

  1. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ni Miezi Miwili Sasa Toka Niachane Na Msichana Kipenzi Cha Nafsi Yangu,
    Chanzo Ni Kwamba Hakutaka Nisikiliza Na Kunishirikisha Katika Uvaaji Wake Wa Suruali Na Kunywa Pombe Pale Nilipomzuia!
    Kwa Hasira Na omba Yake Msamaha Nika Jivua(Tukaachana Ila Tukikutana Ni Salamu Tu)
    Katika Harakati Za Utafutaji Imenilazimu Kuhama Mji Aliopo...sasa Niko Mbali Nae Yapata Miezi 2(Hakuna Mawasiliano)
    Najitambua...Nasema Tena Najitambua Ila Kambi Yangu Inafuka Moshi Si Kidogo,Nilalapo Ndio Auheni Kwangu Kwani Huyu Binti Anatawala Sana Akili Yangu Kiasi Najikip Bize Kusoma Hadith Za Shigongo, Kuperuzi,Mazoezi N.k Ili Kumsahau,Lakini Ari Ni Tete!
    Nilichoamua Sasa... Nimtafutie Dawa Itakayomfanya Nae Anipende Na Kunisikiliza Katika Yote Mema,Kama Nisikiavyo Kuwa Kuna Waganga Wa Haya Mambo(Limbwata)
    Ama Nipate Dawa Ya Kumsahau Yeye!

    Je,Wapi Nitapata Haya Mambo Mbali Na Utapeli Wa Mjini? Kwa Yeyote Anaefahamu AniPM TAFADHARI WAKUU!

    NB:pISHANA NAMI ILA HUSITUKANE ALAMA ZA MIGUU YANGU,KWANI UTOKAKO NDIKO NIENDAKO!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukistaajabu ya Musa utaona ya Majigo.

    Suruali zambi? Wee mbona hakutaka kukubadili uvaavyo?

    Hebu kua kwanza.
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kuna tatizo gani na suruali?

    Kuhusu hilo la kukusikiliza wewe, je na wewe unamsikiliza? Au ukiwa mwanamke basi hauna mapendeleo yako?
    Kama ndivyo basi ndugu yangu utaacha wengi. Mahusiano ni compromise na si amri ya mtu mmoja.
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Shangaa na wewe bibi hakimu!
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaangu da pekee ni kuukata uume wako utapenda tena
    nawasilisha hoja
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    eti hakutaka kunisikiliaza, utadhani yeye ni marking scheme ya uvaaji.

    Hapo hapo, anatafuta 'limbwata'
    hivi na wanamme wana akili ya kuweka limbwata?

     
  7. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    sio Dhambi Ila Kutonishirikisha Kama Atabadiri Nilichomuambia, Kulinikasirisha!
     
  8. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ni Kweli Na Hasa Mkisikilizana Na Kushrikishana
    kwa Mfano Kuna Siku Yeye Alinipangia Kuvaa Kaptura,Nikamtaarifu Kutokuwa Nayo Na Kumuomba Uchaguzi Mwingne Na Mambo Yakawa Sawa!
     
  9. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    duh! hakuna Ingine?
    Hiyo Ngumu,Siitaki!
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,725
    Trophy Points: 280
    Kukushirikikisha kivipi? Kila atakapotaka kuvaa suruali ni lazima akuombe ruhusa? au unamaanisha nini hasa? FUNGUKA!!! Dah!

     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    umeona sasa?

    Siku zote kumbuka hili 'choose your battles wisely - King'asti'

    unaanzisha ugomvi ambao kumbe hata hauuwezi? Tena inaonekana huyo binti alikuwa keshakuchoka ndio maana hajajali hata kukutafuta.

    Unaonekana unapenda kuwa na amri zisizo na maana kwake.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    KONGOSHO Nimekuzoea ,Nishauri basi!
     
  13. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    kila Mtu Anakila Hasichopenda Mpenzi Wake Afanye...Kuna Wengne Hawapendi Wapenzi Wao Wavae Hereni N.k
    Mimi Sipendi Mpenzi Wangu Avae Suruali Kwani Ilizidisha Chachu Ktk Muonekano Wa Maungo Yake!
     
  14. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ushauri jamaniiii!!!
     
  15. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Sikushauri suala la kutumia limbwata, nakuhakikishia badala ya kufurahi itakuwa ni kero kwako......... Utakuwa unafuatwa hadi chooni, utatamani ku-reverse the effect ya hilo limbwata, na hautaweza........
    Cha msingi ni kukubaliana na hali halisi........... kubali yaishe, hujui Mungu anakuepusha na balaa gani mkuu, kulazimisha sana, mwisho wake utakuja kulilia chooni kwa kujificha mkuu
    Kubaliana na hali halisi, after that kila kitu kitakuwa rahisi sana, take it from me brother.....
    Wanasema time heals, relax endelea na maisha, halafu utaona mambo yatavyojipa, utampata mnaependana kwa dhati.
    Ni hayo tuu mkuu, thats my advice, all in all the decision is yours kaka!! All the best.....
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,725
    Trophy Points: 280
    Hujajibu swali, uliandika hivi, "Ila Kutonishi rikisha Kama Atabadiri Nilichomuambia, Kulinikasirisha!" mimi nimekuuliza akushirikishe kwenye nini? unataka akuombe ruhusa kuvaa suruali ili asizidishe chachu katika muonekano wa maungo yake!? au una maana gani unaposema akushirikishe!? Kwa maoni yangu kuvaa suruali si kosa hata kama anapenda kunywa pombe lakini kwa kiasi hamtukani mtu wala kuanzisha ugomvi basi hakuna tatizo ila kama anakunywa mpaka anapitiliza na kutojifahamu kile akifanyacho basi inabidi muongee badala ya kususa.

     
  17. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,348
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! Mfumo dume nao! Inaonekana kafungashia sana huyo bi dada akivaa suruali roho inakuenda mbio!!!! Kama unataka asievaa suruali, na anaekusikiliza, we nenda katafute KIJIJINI, wa huku mjini, tumeshajichokeaaa longi, UKOLONI MAMBOLEO umetutawala mapaka fikra!!!! Usawa mpaka mavazi!!! Hadi kitandani TUNAWAHI WOMAN ON TOP!!! Ikishindikana tunasettle for 69 position!!! LOL!!!

    Shukuru umeishi zama za suruali, manake huko mbeleni wazungu watatembea bila nguo, na huku bongo lazima tuige!!!!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kikubwa, hebu kaa ujifanyie kazi wewe mwenyewe.

    Usipende kuwa 'dictator' kwenye mahusiano, wadada watakukimbia wote.

    Unamwambia leo asivae suruali, wkati ukute ameanza vaa tangu kazaliwa, utawezaje?

    Unatakiwa ku-accomodate mabadiliko hayo.

    Sasa hivi mwache kwanza huyo binti, wala usimtafute maana bado umepanic. Napima panic hii kwa wewe kutaka kutafuta suluhisho la Limbwata.

     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    malizia kwanza hiyo retreat, miezi 2 tu unaanza kupiga kelele, lol!
     
  20. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Shukrani Sana Ndugu!
    Homa Ya kupenda,Ni Mbaya Sana Aisee!
    Mazingira Ninayoishi Yametawaliwa Na Yeye Tu;Nione Msichana Mzuri...Fikra Zitaenda Kwake Yeye Na Kumuona Yeye Ndo Zaidi,Nisikie Nyimbo Nzuri Ya Mapenzi...fikra Ni Kama Imeimbwa Kwa Ajili Yake!
    Aisee Huu Ugonjwa MBAYAAAA....!
    Ushauri Wako Utanifaa Ndugu!
    Naomba Sana Mungu Nijiepushe,
    Dah!
     
Loading...