Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba ya chronic nematodes

Discussion in 'JF Doctor' started by LUOLE, Oct 24, 2012.

  1. L

    LUOLE Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuwa nikisumbuliwa na aina mbalimbali za nematodes tangu mwaka 2005.Nimetumia dawa mbalimbali lakini bado tatizo lipo na huwa naambiwa hao nematodes wamekuwa sugu mpaka wanatengeneza cyst , naombeni ushauri
     
  2. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Pole...lakini Nematodes ni group kubwa ya viumbe(kibaiolojia huitwa Phylum
    ingekuwa rahisi kama uki-specify Nematodes wa aina gani ulioamviwa guko hospitali)...

    Ila tatizo hasa ni minyoo(nematodes) kwa ujumla kwa kutumia dawa za minyoo huweza kutibu tatizo, Ushauri wa daktari pia ni muhimu kwani minyoo hao huweza kuishi umbali hata wa mita 30 kutoka usawa wa ardhi na umbali wa mita 50(urefu) kutoka mazalia yao, hivyo uvaaji wa viatu, usafi wa maji na vyakula na matunda, usafi binafsi(kabla na bada ya kula, kutoka uani.n.k).
     
  3. L

    LUOLE Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu,kila mara madaktari wanasema nina trichuris na giardia worms .Nimetumia dawa mbalimbali hata za kuharibu cyst lakini bado tatizo lipo.
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ngoja wataalam waje watujuze
    JF mambo yote hapa
     
  5. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu, lakini ELIMU kuhusu ugonjwa huu unapatikanaje ni muhimu, ukiwa kwa daktari wako muulize hasa shida ni nini...kwani mtu hupata minyoo hiyo, ikizaliana, kumbuka ugonjwa huu hupatikana kwa njia ya chakula (Feacal -Oral transmission), yaani kwa kiwango kidogo kilicho katika uchafu kama nilivyokuwa nimeeleza awali, hujirudia.Hivyo unaweza kutibiwa na ikaonekana kama tatizo linawezekana likaisha...lakini ukarudi katika mazingira au mazoea YALE YALE na hivyo kufanya tatizo lionekane sugu.

    Kwa kutumia dawa za minyoo na antibiotics huondoa tatizo.
     
Loading...