Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba ya babu wa Loliondo ya magonjwa sugu ni batili.

Discussion in 'JF Doctor' started by mayoscissors, Apr 17, 2011.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wana jamii forum leo nimekutana na mgonjwa mwenye kisukari ambaye alipata dawa ya mchungaji wa loliondo na hali yake ilikuwa mbaya sukari ilikuwa juu sana na ilibidi nimshauri aanze insuli ambayo alikuwa nayo hata alipoanza safari kwenda kwa babu,Kwa mtazamo wangu eweni makini njia za mkato zina mjuto baadae
     
  2. wende

    wende JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Wajamani,kwa babu NI IMANI!!!.... OTHERWISE USIPOTEZE MUDA WAKO KWENDA HUKO.
     
  3. t

    tatiana. Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni imani wapo wengi waliopona pia
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We kijana langei, nakupa ushauri wa bure, futa hii thread, maana inakudhalilisha na unaonekana huna akili.
    Nduguyo au nyie mliompeleka hamna imani, na mlikuwa mnamjaribu babu.
    Mtu aliekuwa na sukari, na akatibiwa na babu akiona unachoandika hapa atakudharau sana mkikutana physically.
    Unatakiwa ufanye uchunguzi japo wa sample ya watu wa5 ndio ufanye fluke iliyobobea kama hii.
    Usifanye mzaha na imani bana, na wala usiwatie watu majaribuni.
    All in all POLE.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Huyo lazima alichakachua, maana yake, 1 hakuwa na imani alienda kujaribu tu,2 alipita watu wengine kwenye foleni.
     
  6. m

    museveni New Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    As a medical student it is always facinating wen I see discussions kuhusu "Babu", lakini kuna mkanganyiko mmoja ambao unajitokeza hapa,wote kwa ujumla tunataka mafanikio as far as health is concerned. Huduma anayoitoa babu ina malengo yale yale kama kwenye kituo chochote cha afya na hivyo wafanyakazi wote wa afya hawana budi kuiombea mafanikio huduma hiyo.
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Huyo mgonjwa design alichakachua foleni...
     
  8. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie Kama mwanasayansi. "tiba" ya babu Kama mnavyoiita ni uzushi mtupu. Hakuna hata mtu mmoja aliyekuwa Anaumwa kweli amepona. Namsupport aliyeanzisha thread, Kama kweli unaumwa na umeacha dawa utakuja kujuta!
    Nyie mnaokuja na hoja zenu za Imani Mna matatizo ya kisaikolojia Kama babu yenu wa loliondo -sorry kuwapa ukweli wenu.
    Bilious mtu anachangia hapa nadhani ameelimika (kidogo) lakini ukweli ni kwamba hamjaelimika na bado mnaishi Kama babu zetu miaka ya 1900s inasikitisha sana na Ndio maana Tanzania hatutaendele kamwe! Ndio maana na viongozi wenu wanashabiki mambo ya loliondo. Sijui mkoje???!
     
  9. n

    ng'wandu JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nampongeza aliyeanzisha hii thread. As critical thinkers we need to look at everything critically. Lakini cha ajabu sana hapa JF mtu akigusa mambo ya babu watu wanampigia kelele anyamaze. Pamoja na claim nyingi za watu kupona hakuna aliyethibitishwa kitaalamu, ingawa kuna watu wengi sana waliopata hicho kikombe na sasa wamekufa. Inasikitisha, lakini huo ndio ukweli wenyewe. Hii tiba ni ganga wa kienyeji na wanaosema ni imani naomba niwaulize, ni imani katika nini? kikombe? au babu? au mgarika? au loliondo?
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Imani(kwa wanaoamini) kama ni haba huwezi pona,usimjaribu babu
     
  11. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kwani ukipata dawa zilizothibitishwa kitaalamu ndiyo haufi?
     
  12. m

    mamanzara JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 638
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    tiba ya babu ni kizungumkuti, sijabahatika kukutana wala kusikia aliyepona kiukweli bali ambao wameenda lakini wamerudi vile vile au hali imekuwa mbaya zaidi. Kiukweli hiyo imani haieleweki ni ya nini, babu, kikombe au Mwenyezi Mungu? Tunathibitishaje kwamba babu ameoteshwa na Mungu na sio mizimu ya kinyakyusa? Anyway, wenye imani zao waendelee kusongamana huko loliondo, lakini wengi wataishia majuto.
     
  13. anania

    anania Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Babu hana lolote isipokuwa ni kutumiwa na viongozi au kundi fulani la watu kuwapumbaza watanzania kuwa dawa hiyo imetoka kwa Mungu.

    Hakuna kitukibaya kama mtu kuharibikiwa kisaikolojia kwani anaweza akahisi kupona kumbe hajapona.Kuthitisha kupona mbona hawaendi kupima hospitali? na kwanini babu kila siku anaongeza siku za kupona/ kwani alisema siku saba mwisho mara siku kumi na nne mara miezi mitatu.

    Kinachotakiwa watanzania tufunguke macho.
     
  14. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Nilivyosikia, sukari wengi, sio wote ila wengi imegonga mwamba lakini magonjwa mengine watu wanasema wamepona. Ni mapema pia kutoa conclusion.
     
  15. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Acha kudanganya umma. Hata dawa za kizungu kama za malaria kuna baadhi zinawaponya na baadhi haziwaponyi. Sasa kwa nini ya Babu wa Loliondo iwe nongwa. Tusipende ku-geralize mambo hivyo!
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hivi wew ulieandika hii thread umeenda kupta kikombe au kujamaa au rafiki au ndugu yko yoyote ambaye amepata kikombe akawa amegonga mwamba? Na kinacho takiwa sio kusikia inabd 2cbtishiwe kutoka kwa dr? Kama sikosei mwananchi ili mtoa mtu aliyepewa kikombe akapona na je yeye ni muongo pamoja na gazeti pia...maana hujatoa ushuhuda wowte so stop shout..
     
  17. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mwaka ukiisha suluhu haijapatikana samunge itabidi babu aende uhamishoni lasi hivyo atakipata cha moto kudanganya dunia
     
  18. J

    JIWE2 Senior Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aliyepona atujuze humu moja kwa moja badala ya kumtetea Babu bila Data.
     
  19. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi ninaye shangazi yangu ambaye alikuwa anasumbuliwa sana na kisukari. Vyakula vingi aliacha kula lakini hivi ninavyoandika amepona kabisa. Anakula vyakula vya wanga kama kawaida na sugar ipo normal. Jamani kama kuna mtu hajapona basi asigeneralize. Wapo wengi tu wamepona na kurejea katika maisha yao ya zamani.
     
  20. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hhaaaa Haaaaaa,
    ndio tunaishi kisen.ge kama walivyoishi babu zetu (wasen.ge) enzi za majimaji! Risasi zilibadilika kuwa maji! lmao
     
Loading...