Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TiBA TA HII KITU JAMANI

Discussion in 'JF Doctor' started by LOOOK, Aug 15, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hey wanajamii nilikuwa na tatizo la anal fisure ambalo chanzo ni siku moja ambayo nilipata choo kigumu sana hali iliyo nisababishia maumivu sana wakati najisaidia toka hapo ndipo tatizo lilipo anzia hadi sasa,,nkamuona dokta akanipa oitiment ya ku insert njia ya haja kubwa lakini naona bado napata maumivu sana baada ya haja kubwa naomben msaada zaid karibu miezi miwili sasa napata shida shida hii pamoja na kutumia dawa hiyo mda huo wote mwenye msaada zaidi tafadhari au anaye ijua dawa itakayo nisaidia naomba msaada au kama kuna dokta ninae weza mtafuta akanisaidiaa nipo mwanza plz help.
     
  2. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pole ndugu yangu. Inaelekea choo kigumu kilikuchana, halafu kidonda kikapata infection. Jaribu kutumia "sitz bath" na antibiotic kama flagyl na chloramphenicol. Jinsi ya kutengeneza sitz bath: Chemsha maji yawe vuguvugu, weka chumvi kidogo na dettol. Weka mchanganyiko huu katika beseni pana, kaa humo kama kwa dakika 10 hivi. Fanya hivi mara mbili kwa siku.

    All the same, go and see a doctor at Bugando.

    Mungu atakusaidia.

    Ningependa kupewa unavyo-progress.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Pole sana fuata huo ushauri GOD will bless u. Pia jitahidi sana kunywa maji kwa wingi na kula matunda bila kusahau papai ili kuweza kuendelea kupata choo kilaini.
     
  4. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    asante sana ndugu yangu nitafuata hayo ulo niambia ubarikiwe sana
     
  5. s

    sharon.paulo New Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kazana pia kula mapapapi na parachichi
     
  6. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    asante ndugu yangu nitafanya hivyo asante sana kwa ushauriu barikiwe sana
     
  7. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    infection kwa miezi miwili, na hana symptoms nyingine zinazoambatana na infection zaidi ya maumivu...I dont think so.

    Unahitaji kurudi kwa daktari (surgeon) akuevaluate tena. Japokuwa mara nyingi anal fissures huwa treated conservatively (bila surgery), lakini kuna kipindi inakuwa hakuna jinsi zaidi ya surgey. Pia kuna dawa nyingine zinazoweza kukusaidia kuzuia maumivu wakati wa kwenda choo kama daktari atashauri usubiri zaidi.
     
  8. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu ningeomba walau unisaidie jina la dawa hizo lakini pia maumivu haya huja baada ya kijusaidia ilanikiakaa kama masaa matatu hadi manne maumivu yanaisha ila nkienda tu haja tabu inarejea tena ivo ikitokea sijaenda haja siku nzima au mbili huwa sipati mauvu hata nikijaribu kukaza misuli ya haja kubwa
     
  9. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    nakushauri sana sana jitahidi kadri uwezavyo kutumia matunda kwa wingi na chakula chenye fibers. inasaidia. maana nahisi unakuwa una constipation mkubwa. pia jitahidi kunywa maji kwa wingi sana ukiweza hata lita 3-4 kwa siku.
     
  10. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nashukuru sana ndugu kwa ushauri nayafanyia kazi yote ubarikiwe sana
     
  11. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    NASHUKURU SANA  NDUGU KWA USHAURI NAYAFANYIA KAZI YOTE UBARIKIWE SANA
     
Loading...