Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba pekee ya kuiwajibisha serikali ni migomo tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JUST, Jun 20, 2012.

  1. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    WANA JF,


    Soote tumeona na kwa namna gani sehemu kubwa ya bunge tulilolitegemea lingesimama kidete kuhakikisha bajeti inamsaidia mtanzania walivyojisahau na kuwa visiwi na vipofu wa matatizo yanayowakabili wananchi.

    kwa namna hiyo basi ni wazi kuwa matatizo ya mtanzania hayatakaa yatatuliwe na wawakilishi wa wananchi bali kwa juhudi binafsi za wanachi wenyewe na kwa njia zizlizo halali kisheria.

    mgomo kwa wafanyakazi na maandamano kwa wananchi wengine yanaruhusiwa kisheria na hivyo huu ni wakati wa kutumia nyenzo hizi kidai haki za wananchi. naona madakitari, manesi na wauguzi wameonyesha njia ya kuwa bunge lilishindwa kuwatetea lakini kwa nguvu zao mambo yao yalionyeshwa kutatutliwa. na kwa huu wa tarehe 23 nadhani watatimiza.


    HAKI HAIOMBWI, HUPIGANIWA
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Na tiba kuu ya migomo, ni polisi, washawasha na mabomu ya machozi.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
Loading...