Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba mpya yagundulika ni rahisi na nzuri kwa magonjwa sugu!!

Discussion in 'JF Doctor' started by kazuramimba, Sep 22, 2011.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwilini mwako unahisi vitu vinatembea umepimwa hakionekani kitu.Umehamaki hujui la kufanya.Umepimwa una cancer,Ukimwi a.k.a Miwaya hujui la kufanya. Jibu ni NJOO UFANYIWE MAOMBI NJOO UWOMBEWE TATIZO LAKO NI DOGO HILO.by bonny mwaitege.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    khaaa kumbe maombi nilijua sijui ni nini haya maombi yapo kanisa gani..
     
  3. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Imegunduliwa lini?
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Umenifurahisha sana, juzi nimesoma kibao cha tangazo la biashara kinasema hivi:-

    "Mganga kutoka Sumbawanga anatibu yafuatayo
    1.Kisukari
    2.Pumu
    3.Kuolewa haraka
    4.Kufanikiwa kibiashara
    5.Kumwita mliyepoteana

    6.Nguvu za kiume"

    Palipo nishangaza ni hapo kwenye blue hayo ni magonjwa gani?
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Na kuachwa haraka dawa zikichuja
     
Loading...