Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba mmbadala loliondo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dik, Feb 7, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi babu Ambilikile mwasapila hayupo?ajitokeze kuokoa maisha ya wtz maana tunaangamia sasa!huu ndo muda wa kupiga bingo
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Siku zote biashara ya kisanii never being sustainable!
    Babu alishachora short term undurable deal, ameichangamkia faster na amewini yeye na familia yake kwa sasa kama ni Mbuzi wanakula majani ya juu !
    Waliokwenda kunywa KIKOMBE kama ni karata wamefungwa bila kutoka mrisi ! Kama draft wamefungwa Super ! Kama Football hata best looser imewapiga kanzu !.
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nasikia Masheikh nao wameanza kuombea wagonjwa, sina uhakika nimeambiwa tu na rafiki yangu mmoja mjahidina
     
Loading...