Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tiba mbadala

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MGANGA WA KIENYEJI, Sep 10, 2012.

  1. MGANGA WA KIENYEJI

    MGANGA WA KIENYEJI JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asili ni asili. Hapo zamani kulikua hakuna Hospitali. Lakini kina mama wengi walijifungua bila operations. Lakini leo vipimo kibao lakini operation kila kona. Mfano sisi tumezaliwa 13 na mama yetu lakini bado yupo hai. Siku hizi wakikufanyia operation Mara 3 tu wanakufunga kizazi. Kulikoni?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    sasa utatutibia au ndo umekuja kutuloga.....?
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Peleka jukwaa husika. Anyway karibu sana.
     
  4. MGANGA WA KIENYEJI

    MGANGA WA KIENYEJI JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tehe! tehe! Yote yanawezakana dada mrembo. lakini waganga jadi yetu haturogi tuna tibu. Mganga anae roga ni sawa na polisi kua jammbazi. Usiogope.
     
  5. MGANGA WA KIENYEJI

    MGANGA WA KIENYEJI JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka ugeni ndugu yangu.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wewe umeleta biashara au? anyways karibu....
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mganga tiririkaaaaaa upate wateja,Promo only.
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mganga wa kienyeji...
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Unatibia wapi mjomba?
     
Loading...