Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba mbadala isiyo na gharama

Discussion in 'JF Doctor' started by ngoshwe, Dec 27, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu Ngoshwe na wewe pia umo kwenye hizi Tiba Mbadala............ Ubarikiwe vipi ulipona tena na Maradhi ya Ulcer?
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haswaaa...
    ulcers kwishne mkuu ni vijigesi tu kwa mbali vinasumbua lakini nikipiga mtungi mwingi.

    shukran
     
  4. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi yako nzuri sana... Natumaini wengi watafaidikia...my concern weka source ya ulipotoa hayo mavitu au reference.. That is how we do things.. Kuapriciate kazi ya mwenzio ndo jambo zuri..otherwise... safiii..
     
Loading...