Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba gani inahitajika hapa?

Discussion in 'JF Doctor' started by Stevemike, Dec 27, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mke wangu ni mgonjwa wa jicho. Linauma tu halitoi matongotongo ile ni jekundu kwa juu. Ametumia Gentamycine eye drop na prednisolone eye drop lakini hajapata unafuu. Tiba gani inahitajika?
     
  2. sixlove

    sixlove Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    muone specialist wa macho atakusaidia zaidi, mpe pole wife
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,514
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Mwambie awe ananawa macho kwa maji ya Waridi kila wakati.
     
Loading...