Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tiba cancer ya mifupa

Discussion in 'JF Doctor' started by massawe7, Jan 19, 2012.

  1. m

    massawe7 Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu, baba mzazi wa rafiki yangu anaugua cancer ya mifupa kwa muda sasa, familia wamempeleka ocean road naomba kuuliza kwa wanaojua tiba au dawa za kumsaidia atujuze
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ocean Road Hosp ni centre ya tiba ya cancer aina zote.
     
Loading...