Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tia acheni ubabaishaji na vyeti vya watu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by white wizard, Feb 23, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kuna dogo amemaliza chuo cha uhasibu dsm,mwaka jana,akawa amechukua statement of results.jana anakwenda kufuatilia cheti,anaambiwa hapa cheti ni kuanzia miaka 3 ijayo!ndio vitakuwa vimetoka!na waajiri wengi huwa hawaziamini hizi transcript.sasa hii inakuwaje?
     
  2. lovelove

    lovelove Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie dogo atulie, sie wa 2010 bado hatujapata! lakini tumeajiriwa na hzo transcript maisha yanaenda.
     
Loading...