Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Three Catholic women and an older Jewish lady.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sikonge, Aug 23, 2011.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mkuu Sikonge, hizo jokes mbili za mwisho kwa maoni yangu hazifai. Pls zipoteleze mkuu! Shukrani.
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Oooooooh, my goshhh!
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hii kali mkuu...nimecheka.
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Aisee.! Naskia harufu ya uzinzi hapo
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Uzinzi na watumishi wa Mungu jamani? Anyway, tunda la mti wa katikati lililokatazwa, huwa tamuuu sana.
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu Sikonge, hizo jokes mbili za mwisho kwa maoni yangu hazifai. Pls zipoteleze mkuu! Shukrani.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mkuu, labda kwa sababu nimekaa na Mapadre ambao baadhi za Jokes zao, hiki ni cha Mtoto.

    Anyway, naona wengine hamjazizoea na tayari zimewaletea maudhi kwenye Nafsi zenu. Hamna shida, zote zimepotea.

    Ukiweza basi futa kabisa thread yote hii ........................

     
  8. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijaelewa.
     
Loading...