Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Threatening messages to CDM supporters

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by matungusha, May 6, 2011.

  1. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hello wana jf, nina rafiki yangu katumiwa ujumbe wa kutisha na nina hisi umetumwa na baadhi ya wana ccm!! ujumbe unasomeka hivi

    SENDER: IKULUTZ
    MESSAGE:HELLO,WE NOTED THAT YOU ARE SUPPORTING CHADEMA AS IF ITS YOUR PARRENT KNOWING THAT WITHOUT CCM YOU COULDNT GET YOUR DEGREE. WE WILL CALL YOU TO IKULU SOON.

    Naomba mchango wenu kuhusu hii message coz haina number and can not be replied.
     
  2. n

    nzom Senior Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waambie ni mda wa kwenda ikulu na kila anaetumiwa ujumbe huo azidi kukiponda ccm ili aitwe ikulu na akifika huko atajua nini na amwambie jk kua ndio kwanza kunaanza kuwaka
     
  3. e

    emrema JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkubwa hatishiwi Nyau hiyo mesage itakuwa imetoka kwa mchumia tumbo TAMBWE HIZI ..... A. Isikutishe keep on guy.
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ndio kazi ambayo "usalama wa taifa" wamebakiza.
    Na kujaa mavyuoni.
    Hawana madhara hao jamaa.
    Wakati wa uchaguzi walituma sana hizo sms lakini hazikuwa na madhara kwa yeyote!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,956
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Achana nao, niliwahi kupita uhamiaji mpakani wakati wa kugonga muhuri jamaa akanambia? Ni wewe? Nimekuona facebook na sikujua kuwa we ni mwanaJF, wala sikumjibu lolote. Hata watutishe ukweli na mtazamo wetu tutautoa tu!
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
  7. Avocado

    Avocado Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That is Bullshit ! Forget about it and keep going.
     
  8. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    but these guys are not serious!!! wahisi vitisho ndo solution ya kupendwa na wananchi?
     
  9. M

    Mbwazoba Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mbwa zoba, ila hao ni majibwa vibogoyo.
     
  10. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    but hawa jamaa ni usala wa taifa au usalama wa ccm?
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Sikonge uko hapa Sikonge nilipo mie,samahani sana naomba tufahamiane mwanaharakati mwenzangu,uko wapi,unashugulika na nini n.k,trace me 0717522175
     
  12. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    but watachoka tu the day is coming when no one will trust them.
     
  13. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mimi sitaki kuichukulia hii msg kwa urahisi hivyo maana huenda ikaleta madhara. Hiki kitu uongozi wa chadema na Jf wakitolee taarifa rasimi kwenye vyombo vya habari ili jamii ijue kuwa watu wanawatishia maisha yao.
    This again will be another blow to them. Tena kifanywe kipindi maalumu kabisa kwenye TV kama Rais anavyo hutubia taifa. Nadhani pia waeleze wazi kuwa kama kuna mwanachama wao atadhulika au kupotea bila sababu basi familia na umma wa watanzania ujue jambo hili.
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Aiseeeeeeee!!na hamu ya kuingia ikurrrrru...we acha tu!!
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    We should take more serious pls, they know the impact of social networks! But who is delivering our particulars or leaking our personal profiles to them? kama nimeamua ku-hide ID yangu wao inawahusu nini? kwa hio tusiongee? tusiulize? Je wanajua athari ya wanachokifanya? this is more than serious!!
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Ngoja nilale kwanza niote ndoto tamtam!! hayo ya dunia yapo tu maana hata maandiko yanasema Ogopa awezaye kuua mwili na Roho pia! sasa hawa CCM si wataua mwili tu! gnt and stay blessed
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sitegemei barua kutoka ikulu iwe na kimombo cha level hii, lakini pia sishangai kwa sababu ya vihio wengi waliojaa ndani ya system.
     
  18. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waambie na bado, zama za jembe na nyundo zimekwisha, sasa ni zama za hoja na kukiliki tu hadi nyoka anatoka pangoni!
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Poa sana Mami. Mie ntakutafuta tu kwa SIMU na ikibidi basi tutafutane maana si unajua Sikonge ni Wilaya? Wengine tunaishi Kisanga, wengine wanaishi Chabutwa, Wengine Isunga au Ukondamoyo, wengine Tutuo kama siyo Mole nyumbani kwa mbunge wetu Juma Nkumba........

    Ila wote hao, ni lazima waje waripoti Sikonge Mahakamani, Ikulu, Wilayani, Bank, Madukani kwa waarabu kufanya shoping, Misheni kwa wa-Moravian kupata matibabu na neno la Mungu kama siyo kwa WA-MBATI kwenye kupata Wanzuki.......
     
  20. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Wapuuzi nini?
     
Loading...