Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Threads na Post, tofauti ni nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mokoyo, Mar 14, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Utofauti wa thread na post ni nini?
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Acha uvivu, tafuta kamusi
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kwako wewe kuuliza ni uvivu eeh???!!! Pole
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Kuuliza sio Uvivu, bali uvivu ni kuuliza swali ambalo liko ndani ya uwezo wakom ushauri umepewa mzuri TAFUTA KAMUSI
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Wewe una uhakika gani kuwa liko ndani ya uwezo wangu?
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    thread ni link yako mwenyewe unayoanzisha and then unasubiri wengine wachangie,kama swali lako linavyouliza hiyo ndiyo thread.Post ni mchango wako kwa thread za watu wengine,kama nilivyofanya kwa swali lako.Lakini thread kwakuwa thread inakuwa posted,nayo pia ni post.DISCLAIMER Maana hii imejikita katika mazoea zaidi si ya kitaalamu
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    nina uhakika liko ndani ya uwezo wako kwa sababu huko humu JF na unatumia zote Threat na Post, katika kuwakilisha uujumbe wako, kama ungekuwa hujuhi usingekuwa humu

    kaaaaaaaazi kwelikweli
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu Mayenga, uzoefu wako umekuwa muhimu kuliko utaalamu
     
Loading...