Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thread zenye shutuma za Ufisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chapakazi, Jul 31, 2009.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimeona nitengeneze thread itakayoweka link ya kwenda kwenye thread zenye shutuma za ufisadi au topic zozote zinazogusia ufisadi. Hii itasaidia mtu yeyote atakayependa kuwa na quick reference na pia kwa kusudi la kuokoa thread zilizopita zisisahaulike upesi. List itaendelea kuwa updated overtime...na pia jisikie huru kuchangia

    'desperate times call for a desperate measures'

    1. http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/9131-cis-180bn-scam-tanzania-govt-act.html
    - hii thread inafuatilia pesa zilizokopwa kutoka Commodity Import Support Fund (CIS) na madai yake
    2. http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/29351-ni-ufisadi-wa-spika-samwel-sitta.html
    -hii inamlenga spika wa Bunge (Samuel Sitta) na tetesi mbalimbali za ufisadi wake
    3. http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/34988-mapambano-dhidi-ya-ufisadi-wapi-tunafanya-makosa.html
    - kama title inavyojieleza...thread inaangalia silika ya ufisadi nchini na wapi pa kujirekebisha
    4.http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/2670-bot-scandal-tulikotoka-tulipo-tunakoelekea.html
    - hii ndo EPA, ni ya zamani kidogo, lakini ndo hivyo, tunaweka rekodi
    5. http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/5389-mrema-na-slaa-wazungumzia-vigogo-wa-ufisadi.html
    - hii ilikuwa mwaka 2007 - majina ya "mafisadi vigogo" yawekwa live: post ya tatu chini naweka quote ya hayo majina yaliyotajwa.
    6. http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/14378-kutoka-dodoma.html
    - Uchawi wa Change ndani ya Bunge na kikao dharura cha NEC - hii ilikuwa June 2008
    7. http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/16241-kifo-cha-mhe-chacha-wangwe-na-uchunguzi-wake.html
    - Kifo cha Chacha Wange na maswali yaliyobaki wazi...
    8. http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/35211-ephraim-mremana-ufisadi-uliokithiri-tanroads.html
    - mambo ya TANROADS hayo na 'inflated' bei za kutengeneza barabara
    9. http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/35215-drugs-worth-millions-go-missing-in-tanzania.html
    - haya sasa...ufisadi hadi kwenye madawa
    10. http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/16504-vyeti-feki-digrii-za-kununua-na-watumishi-vihiyo.html
    - haya hii inaangalia vyeti feki vya viongozi mbalimbali
    - ni ndefu kidogo...kwa hapa kuna nyingine inayomuangalia (Dr) Nagu na (Dr) Makongoro
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/35738-waziri-wa-viwanda-na-biashara-dr-nagu-na-phd-kutoka-chuo-kisichosajiliwa.html
    11. http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/35526-ufisadi-taa-mhindi-wa-flamingo-apewa-tenda-aliyonyimwa-mtanzania.html
     
    Last edited: Aug 9, 2009
  2. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kuna hii post ya Bubu Ataka Kusema niliipenda sana kutoka hii thread no.1 - pessa ya CSI:
     
    Last edited: Aug 2, 2009
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duh...naona thread imehamishwa tena. Ningependa Mods hii iwe wazi kwa watumiaji wote - registered na unregistered. Sasa ikiwa humu - Compaints, Congrats, Advice, access yake inakuwa limited to registered users pekee.
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya hii imetoka kwenye thread number 5 hapo juu, thread iliyotaja majina ya mafisadi:
     
  5. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hicho ndo kitakachowaondoa ccm mwakani.
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo data tunazo tunashindwa kuzitumia. Ni kama ripoti ya MWJJ on Meremeta, data zilikuwepo...ni kuziweka pamoja tu. Mtu anajua a-z, mshindwe wenyewe tu sasa.
     
Loading...