Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thread za Kuendeleza Jukwaa la Ujasiriamali

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Mike Mushi, Mar 27, 2012.

  1. Mike Mushi

    Mike Mushi JF Founder

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 252
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu,

    Shukran kwa Narubongo kwa kupendekeza hili jukwaa, naamini litasaidia kuendeleza ujasiriamali.

    Kuna thread nyingi zilianzishwa hapo zamani, tutashukuru kama tukipaste link hapa ili ziletwe humu.

    Twende kazi...
     
  2. Mike Mushi

    Mike Mushi JF Founder

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 252
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimehamisha baadhi zinazohusu jukwaa hili. Kwa zile ambazo tunaona hazistahili na zinatakiwa zirudishwe zilipotoka. Pia tufamishane hapa.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Narubongo for ever, mods tunawashukuru pia

    naomba jukwaa hili liwe lenye tija as usual

    angalizo: tujadili na kutekeleza
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mike mungu akubariki sana sana sana yaani sijui hata nikushukuru vipi, nimefurahi kupita kiasi kwa kusikia kilio chetu.

    kama nilivyoahidi kwenye ile thread nitaipromote JF na kuwashawishi watu/makampuni waje kuadvertise humu (japo kamwe hamtafahamu kama niliplay part yoyote ile)... members wengine tumieni nafasi zenu kuwashawishi makampuni/ofisi kuja kujitangaza JF na hata kutangaza biashara zetu wenyewe hapa JF.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yaa nimependa hii hoja yako Narubongo......tuanze na makampuni yale yanayotuhusu kwa maana ya aina ya huduma ni kwa ajili ya wajasiriamali:cool2:
     
  6. Mike Mushi

    Mike Mushi JF Founder

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 252
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kabisa Kaka.. Tutashukuru mkiwapa presure hayo makampuni kuja kutangaza hapa.

    Mkuu,

    Tunafurahi sana tunapokuwa na ma balozi wazuri wa JF. Na tunaamini utasambaza ujumbe mzuri na kuendelea kukuza jukwaa letu.
     
  7. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa kama jukwaa hili tayari huwa ni "lenye tija as usual" kuna haja gani tena ya kuomba liwe "lenye tija as usual"? Si tayari lina "tija as usual"? Hahahahahahaa.... Watanzania masikini tuna matatizo sana kwenye kuwasiliana.
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    sijui hujaelewa nini hapo ...... nikikwambia "keep it up" nitakuwa nimekosea ..... hiyo ndiyo maana halisi ya ambacho hukuelewa

    anyways kuna watanzania wanaopenda kutumia utanzania wao kuwasononesha na kuwanyanyapaa watanzania wenzao kwa sababu zao za kibinafsi, majivuno na umangimeza pasipo kuleta tija yeyote ile...... mimi najivunia utanzania wangu kwa hali yoyote ile niliyonayo
     
  9. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    jukwaa limeanzishwa hata siku mbili halina, unasema unaomba liwe lenye tija as usual, as usual ya lini? lol
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nadhani unapotoka bila kujua ... unasema jukwaa limeanzishwa halina siku mbili ... kumbe hauna umakini ... angalia thread za jukwaa hili jipya nyingi ni za miaka zaidi ya miwili .... sasa unajipi jipya la kusema au unataka uonekane unajua kukosoa tuu .... we must keep it up
     
Loading...