Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thread iniliyonisaidia kujua jinisia ya Kongosho

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Mar 21, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Dada yangu Kongosho habari?

    Kwanza hongera kwa kutimiza mwaka ukiwa JF. Leo naomba niwasaidie wengine ambao wamekuwa na maswali meeeeeeeeengi juu ya dada Kongosho.... hii thread http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/185106-kupendwa-na-usiyempenda.html ilinisaidia sana kujua kumbe Kongosho ni she! ndio maana sina maswali mengi na wewe. nimeona niwasaidie wasiojua hilo. ukitoa turubai niambie na mie nije kukupongeza.

    Sizayo, SS

    [​IMG] Kongosho

    23rd October 2011 11:07
    #1 [​IMG]

    [​IMG]JF Premium MemberArray


    Join Date : 21st March 2011
    Location : Location loading...
    Posts : 9,240
    Rep Power : 2979
    Likes Received3316Likes Given1782​


    [h=2][​IMG] Kupendwa na usiyempenda .....!![/h]
    naomba ni-share na wanajamvi hiki kisa kinachonitesa kwa saa...
    Hapo zamani za mwaka 1998 nikiwa nimemaliza fom 4 alitokea kijana mmoja akaniambia ananipenda, let me call him mr. X, wakati huo na yy alikuwa amemaliza fom 4. Tulisoma wote kuanzia darasa la kwanza alipofika la 5 akahamia bongo hadi aliporudi tukiwa tumemaliza fom 4 na straight akaniambia ananipenda. Nilimkataa sababu sikuwa tayari kuwa na mahusiano, nikaenda high school mkoa mwingine na yy akaenda shule lakini he kept in touch na kipindi hicho ilikuwa ni barua. Nikamaliza high school lakini yy ilibidi arudie mwaka lakini alijitahiti sana kurudi mkoani toka dar just to say hello to me.
    Mie niliendelea chuo kikuu lakini kila siku alikuwa akiniambia how much he loved na ni kweli nilijua fika ananipenda lakini mie nilimwona as a friend and brother. Baadya ya kufika chuo nilipata kamjaa nikakapenda hadi tukapata mtoto na baadae tukaachana mwaka 2008. Mr hakujali akaniambia mie bado nakupenda mtoto so hoja, still sikuweza kumkubali. Baada ya masomo nilipata kazi dar nikamia hapa na yy akarudi mkoani tulikotoka ila mara kwa alikuja dar na kunitafuta na tulikuwa tunawasiliana almost kila siku. Mwaka jana akaniuliza kwani yy anatatizo gani for 11 years amekuwa akiniambia ananipenda na nimemkataa, na jibu langu ilikuwa nampenda as a friend and a brother. Na kweli nilikuwa nampenda sana japo sio kimahusiano ya mapenzi. Na nilikuwa nikienda kuona wazazi mkoa kitu cha kwanza ilikuwa ni kumtafuta kokote alipo, hiki kitu kilikuwa kinamuudhi sana mama yangu maana alikuwa akisema unakuja home hata kula huli unaenda kwa mr x akati sie tumekuandalia rasmi.
    Mwaka huu mwezi wa 4 alipata misukosuko ambayo akashindwa kuibeba emotionaly sababu alinipigia akaniambia moyo umamwenda mbio for almost 2weeks, mie nikajua ni mshtuko wa yaliyompata na time will heel him. Kwa almost 8days nikawa sijampigia sababu ya kubanwa na majukumu and then 26 may night almost saa nne nikapokea sms toka kwake akiniambia kalazwa ghafla siku hiyo. Kwenye saa nne na robo usiku nikampigia japo hakuweza kuongea sana nikamwambia ntakupigia kesho pumzika wa sasa. And then mie nikalala, kesho yake asubuhi sana naambiwa he is no more, i almost fainted.
    I felt guility maana ni kama vile alinifanyia 'I wont forget you even on my dying bed' maana alifariki saa tano na nusu usiku the same day.
    Had leo inaniumiza sana nashindwa kujisamehe kwa kutompenda. One week ago nimeota tumeonana akawa anataka kunipelewa mahali nikamwambia ngoja nijiandae kabla sijamaliza kujiandaa nikaamka. Kumwambia dada angu akaniambia nimkemee sana sio vizuri ndoto za aina hii.
    Jamani ukimpenda mtu akasema hakupendi elewa, just understand, it happen​


     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...hii tuhuma nzito!..sijui SS umejipangaje!
     
  3. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    tusubiri mwenyewe aje.
     
  4. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Mi kuanzia leo basi ntamwita Da K
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni wifi yangu,kwani ulikua hujui?
     
  6. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    ushaihidi si huu hapo, tuhuma kivipi!?? nipo kamili
     
  7. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    usihofu, atakuja kuthibitisha tu na kuondoka
     
  8. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mbona wengine tushaanza siku nyingi nimeona niwasaidie msiojua..... And the truth shall set her free
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Kwa Aspirin? hilo mbona mie nililijua long ago! ila leo nimeona niwasaidie baadhi wasiojua!!
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmhhh mboni konnie tu..
     
  11. Imany John

    Imany John Verified User

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa mbioni kutangaza ndoa nae.sema kuna makosa ya kiufundi yalitokea.nikabwagwa.

    Kongosho ni mdada wa haja.
     
  12. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ulikosea wapi ili nikibadilisha mawazo na mimi nisikosee?
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    shauri yako Saint,mwenzio Konnie anatembeaga na kopo la vaseline,we jishebedue tu, utajiju!
     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lakuchumpa la kuparama, bei chee buku jero halina gharama *naimba huku napita*
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Nani kawapa mamlaka ya kumdiskasi demu wangu Kongosho bila ridhaa yangu na familia yangu. Someone is going to be killed kabla jua halijazama. Kongosho asali ya ODM come this way darling. na kale kachupi kako tafazali.
     
  16. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Duh! Yaani huyu Kongosho ninaemjua na vibweka vyake. Kumbe SHE.
     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani ...

    What a sad story umeitoa hiyo Smiling Saint? Eeh..?

    Wajua anaweza kuwa katika hali gani akiingia kwenye huu uzi wako?

    Konnie.. You are my JF Best Intertainer of all times!!
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yah umemdhalilisha sana Kongosho....hapo alikuwa anamsemea mtu tu na si km unavyodhani
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kaka mkubwa na ww kwa kuchongea!...tehee!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Sio sababu, wengi huwa hatupost mambo yanayotuhusu humu. Mi mmojawapo.
     
Loading...