Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thread imenipeperushia mwali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Jan 4, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Amini usiamini nikiwa Vekesheni nikakumbana na mrembo mmoja maeneo ya Mwanjerwa huku na huku ikabidi nimvute chemba kidogo katika maongezi ya hapa na pale story za mapenzi nikamtumbukizia JF akadai anaipata vizuri sana akawa ananitajia hadi members kama ZD, Nguli, MJ1, Nyamayao, Xpin, Kaizer, Geoff, Fidel, F1,bht, carmel na wengineo mm si nakamwambia mi ndo Fidel duh mtoto akabadilika yaani neno kujiexpress likawa ndo agenda ya kunikimbia akaniambia wewe si ulitangaza unastaafu kujiexpress mbona kama hujaacha na unarudia rudia kuliongelea? Jamani nikawa sina kauli nikamwambia ndo hivyo niamini kama huniamini waulize wapwaz dah mtoto akaondoka hivi hivi...ile thread ya kustaafu imenikimbizia mwali any way nahisi alikuwa mtoto wa geti kali au mboga saba yule.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    DU!...
    CHEKA UNENEPE!

    Umeniacha hoi broda na hii ishu yako!

    Lakini nawe ukumbuke ulionywa mno, kwanini husikii lakini?
    Utakujakosa mwana na maji ya moto, na ujue wasichana wa Mbeya hawapendi kabisa mtu anayenaniliu,:eek:shauri yako.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mpwa lakini si nimeacha kwa mapenzi ya Mungu!
    Yaani mtu kanikimbia hivi hivi ananiogopa kama ukoma mweh!
    Na mpango vekesheni ijayo niende Arusha mpaka Babati
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaa mpwa kwisha habari yako/chali!!!! ndo malipo hayo mpaka yaishe siju lini (nachelea kusema na mda utakuwa umeenda) hahaaaa lol!!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naombeni mnasafishe mbona EL wanamsafisha kanisani mm mnashindwa kunisafisha hapa jamvini jamani? Msaada wapwazi!
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180

    we vipi bana?!! ungetumia wini win method angekubali tu, jamaa yangu yuko mbeya anasema totoz za huko ni kama kumsukuma mlevi kwenye mtelemko!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    pole sana....ndege wako hayuko tena nawe...
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe maharage ya Mbeya sio?
    Lakini tatizo alisha jua kuwa mm ndo Fidel ikawa noma.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mnisafishe jamani mbona nilisha acha toka longtime mna maana sisafishiki?
     
  10. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jirani jifunze hivi!!,siku za mwanzoni usiwe wazi sana kwa Mpenzi mpya,unaweza kuwa mwizi/jambazi ukimwambia habari hizo mpenzi mpya anaweza ingia mtini,but ukisha zoeana naye unaweza mwambia habari kama hizo baada ya kujua kama anaweza tunza maneno unayomwambia!!!
     
  11. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2010
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duuuuuh! hiyo noma fidel80,subiri tukuanzishie thread ya kukusafisha!!!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Maana wengi wananiona sifai hata kuwa binadamu naogopwa jamani
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Huu ushauri wa kiutuuzima, ahsante sana Sugar nadhani wengi wetu utatufaa huko mbele ya safari!!
     
  14. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Badilisha hiyo signature
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na wewe badili hiyo avatar inatia kinyaa.
     
  16. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I will be happy if and only if what you wrote is what you mean!
     
  17. M

    Mende dume Member

    #17
    Jan 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    suga kwa maneno haya, ninauhakika umtamu! nimekaa nakutafakari binamu, siendi mbali maana wapwazi sijawajua vizuri na speed za akina Fidel80 sidhani kama dead balls kipa anazigusa. hamadi mipira ni kati tu! uzuri, jicho linaanza, sikio linafuata kisha mdomo-- jicho ni vebu sio nomino binamu.
    amakweli ugeni kazi, hata sijui senks zinagongewa wapi.
     
  18. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mi mshamba kweli sijui hata kuleta new post hapa,naombeni msaada jamani!
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa jirani nimesha jifunza neno.
    Kumbe n'tu ukiwa muwazi na kueleza fikra zako unakosa kifaa hivi hivi sasa naamini mbinu za uongo ndo nzuri kupatia vifaa.
     
  20. M

    Msindima JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbinu za uongo nazo pia sio rafiki,kuna mtu mwingine akigundua tu umemdanganya nayo pia inakua ni issue,kwa hiyo unatakiwa kuangalia pia yule unaeongea nae,ila kwa mara ya kwanza unapokutana na mtu jaribu kumsoma.
     
Loading...