Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thread hii haifai

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Sep 17, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimesoma thread ya 'tgeofrey' yenye kichwa cha habari ' Prof.Chacahage na laana ya mauti/Mukandara soon' kwa mshangao mkubwa.Hivi kumbe kuna wanadamu wanaofurahia wenzao wakifa,haya ni mapya.Kwa wadau wa JamiiForums,'thread' hii ni ya aibu sana.Sisi wengi tulimheshimu sana Prof.Chachage kwa hoja zake nzuri ambazo zililenga kumtetea mtanzania wa kawaida,sasa wazo hili ni mchanga wa macho kwa watanzania walio wengi.Zaidi ya hayo ni kwamba huyu mtu ni marehemu, sasa kwa mila za kiafrika, marehemu hana haja ya kukosolewa hata kama alikuwa na makosa.Mwisho ni kwamba mbona wote tunakwenda huko huko,kuna haja gani ya kushabikia kifo cha mwenzetu?Kama fundisho kwa watu wa aina ya 'tgeofrey',naomba administration ya 'JamiiForums' imfungie kwa muda ili iwe fundisho kwa watu wenye tabia zinazofanana na zake.
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Sep 18, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duh............!!!!!!!
     
  3. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    OK inawezekana ikakufaa wewe lakini kufurahia kifo cha mwenzako si uungwana. FULL STOP.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mimi simo.........................
     
  5. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duniani kuna watu wakorofi na kuna vitu vikorofi...sasa sijui huyu ni mtu au kitu...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...