Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thread gani ilikuwa bora kabisa hapa MMU kwa mwaka 2011?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Dec 28, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mwaka unaisha keshokutwa hebu tuambizane thread gani ilihit sana kwa mwaka huu?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    ilihit kwa upande upo topic au idadi ya comments?
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,256
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    wewe uliona ipi mkuu.
     
  4. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mm nadhan hii hapa inatisha lol.
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    No sio kwa wachangiaji but kwa mtazamo wako mwenyewe coz sio kila kilichochangiwa sana kikawa bora ukumbuke huwa kunaibuka thread nyingi tu ndani ya thread moja so unakuta ina coments nyingi lakini kumbe wanacoment zile sub threads
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa, haya bhana kama ni kweli ila angalia usije kuwa umeambikizwa tabia za Kongosho
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mi naomba nihifadhi maoni yangu kwa sasa nitayatoa baadae sana ili kama facilitator niendelee kuwa neutral
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kwangu ilikuwa ni ile ya The One's Wife. Hii ilikuwa bonge la burudani kwangu kwa mchuano ulivyokuwa mkali kati ya mume na mke na haikuwa utani but was a true incidence. Na uzi ule ndio ulimkimbiza huyo The One jf mpaka leo hii haonekani hapa jukwaani,nafikiri atakuwa amebadili id yake.
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahahahahhaa!! Ngoja nikamuite.....alafu usianze kulia.
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    netral ktk lipi?
     
  11. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jaman huo ni mtazamo wangu.
    haujafungamana na mawazo ya kongosho jaman.
    ngoja aje ata2pia wazo lake. done.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,677
    Trophy Points: 280
    Binafsi tread mbili ambazo sinto kaa nisahau maishani mwangu ni hizi

    ya Babu Asprin kuhusu mwanajamvi mwenzetu "Chentuntu"

    [h=1]Gone Too Soon: RIP JF Member.....Chetuntu!!![/h]na thread nyingine iliyonigusa sana ni
    jinsi wana JF walivyojitolea kumsaidia kijana
    Abbasi..

    [h=1]Wana JF tumsaidie kijana huyu![/h]Hizo ndo thread zangu za mwaka huu na miaka mia ijayo sintokaa nizisahau..
     
  13. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mh yeah these were just more than just athread, u know they showed that from just being FB, members have turned to be ndugu who can hear a cry of another ndugu
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Haya mama was just kiddin, thanx kama unaona hii ndio bora kwa mwaka huu
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Yuko Chi Chat huko anafundishwa kutongoza
     
  16. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahahahhahahahahaahahaaaaaaaa..................mi simo na uchokozi wako.
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Haya huyo kaja
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Top 2
    1. Jf udaku- Tanmo
    2. Tofauti ya wavulana na wanamme-The Boss

    Nyie mlokuwa mnanisema natafuta dawa yenu.
     
  19. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Umeona eeh tena uwatafutie mapema maana naona walikuwa wamekumiss sana
     
  20. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    My dia kongosho mi simo kabisa we mtafute huyo huyo muraaa. Mchokodhi kweli huyo
     
Loading...