Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

those days: aliyesoma shule za kijijini atajua naongelea nini

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Nov 11, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,106
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    390633_228101947257220_100001722487463_638142_1584419366_n.jpg
    315758_228102503923831_100001722487463_638143_1343465191_n.jpg
    unakumbuka haya maisha?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,106
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    huyo hapo chini ni binti yangu yupo kijijini kwa bibi yake ...
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Haya maisha tumepiga sana.
    Tena shuleni kwangu ilikuwa tunapiga hadi vibarua kwa ma'bourgouisie wa kijijini wenye senti zao.
    Ila picha hii imekuwa exaggerated maana haiwezekani mtoto alime na uniform namna hiyo. siku ya jembe ilikuwa jembe la ukweli na mnavaa nguo za nyumbani.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,106
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    sawa..........
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Education For self Reliance......
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii kama sio mwanza basi ni shy ndio sare zao hizo na kule hakuna cha zaidi ya kuvunja kokoto mlimani..
     
  7. B

    Bubona JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama picha zote mbili zimechukuliwa kutoka the same school, I am sure it is not Mwanza. May be shy.
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Vijijini gani mnavisema nyie? Vya Tanzania au nchi nyingine? Na kama ni vya Tanzania, ni vijiji vinavyowakilisha vijiji halisi vya Kitanzania au Msasani kijijini?
     
  9. b

    bianca Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo maisha ni mazuri lakini maana yanafanya watoto wetu wasiwe wavivu,
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,106
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kilimanjaro huko wazeya
     
  11. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kaka hapana, jembe na unifo ilikua kawaida mbona.
    tena baada ya hapo mnarud klas kuendelea na shule!
     
  12. driller

    driller JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135

    ni kweli hapo kuna exaggerations coz nakumbuka mimi nilipiga kwenye shule moja inaitwa bumbuli primary school huko lushoto..! nakumbuka kulikuwa na shamba linaitwa kivumo asee tulikua tunapiga kazi ni aje...! siku ya shamba ilikua sio mchezo it was kama enzi za watumwa yani..!
     
Loading...