Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thomas nyimbo alizwa njombe mgh

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by shade, Nov 8, 2010.

  1. s

    shade Senior Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mgombea wa chadema aliyetarajiwa kuwa ktkt list ya wabunge wapya amelizwa na jamaa wa tume.
    kwa habari tokakwa muhusika ni kwamba jina lake na picha yake vilionekana kama ni mgombea wa ccm. hivyo kwa kurahisisha kazi akatangazwa wa ccm.huo ndo ufundi wa kuchachua matokeo wa ccm-nec.
     
  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa unachosema
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Picha ya Thomas Nyimbo ndo iliyochakachuliwa badala ya kura zake. Picha ya Thomas Nyimbo katika zile karatasi za kupigia kura ziliwekewa mdudu ccm. Ndo maana wananchi wakachanganya mambo na kumpiga chini, mimi ndo nimeelewa, kama nimekosea mkuu shade rekebisha.
     
Loading...