Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thomas Nyimbo aahidi kuijenga CHADEMA; apongezwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SG8, Dec 1, 2010.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Leo asubuhi nimeongea na mmoja wa wasaidizi wa Mh. Nyimbo aliyekuwa mgombea ubunge wa Njombe magharibi kwa tiketi ya CDM na kuhujumiwa na CCM kwa maelekezo ya Anna Makinda na Pindi Chana (Viti maalum Njombe CCM) kuwa pamoja na dhamira ya kupinga matokeo mahakamani. Mh Nyimbo ameamua kufanya yafutayo.
    1. kugharimia ufunguzi wa matawi ya CDM vijiji vyote 104 vya jimbo lake ndani ya wiki mbili toka sasa. Gharama kwa kiasi kikubwa atchangia yeye kwa kuwashirikisha wananchi wake.
    2. Ameweka makadirio ya kuandikisha wanachama wasiopungua 5000 kwa kipindi hicho cha wiki 2 na kuunda safu imara ya uongozi toka msingi mpaka jimbo/Wilaya
    NB.Mheshimiwa anastahili pongezi kwa sababu kwa miak yake ambayo ni zaid ya 60 ni wazi anatuandalia sisi vijana mazingira mazuri ya kupata fursa za kushiriki siasa sasa na baadae.
    WITO: Wadau hasa chadema Makao makuu muwezesheni kwa vfaa kama vile kadi, katiba na bendera kwa watu wenye moyo kama ni wachache katika jamii. Aidha Cahdema mkoa wa Iringa kupitia kwa mbinge wa viti maalum na Mjumbe wa kamati kuu Bi Chiku Abwao mpeni tafum mzee huyu ili mwaka 2015 tuisambaratishe CCM Mkoa wa Iringa na Njombe
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nimeipenda nadhani huu ndio uwe mkakati kwa kila mbunge wa chadema
     
  3. Y

    Yetuwote Senior Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii, Nyimbo ni mtu makini akitumiwa vizuri anaweza kuikuza CHADEMA Iringa. Nitamushauri mbuge wangu Machemli na madiwani lukuki kufanya hivyo ili kuweka ngome imara ukerewe.
     
  4. s

    seniorita JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jambo la kuigwa na wengi, huyo ni mzalendo, anapenda watu wake na nchi yake....kudhulumiwa hakujamkatisha tamaa. Watu kama hao ndio viogozi tunaowataka....chonde chonde vijana role model huyo....Mr. Nyimbo we are proud of you
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Safiii sana anatekeleza kwa vitendo
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hii ni akili ya mtu mwenye kujitambua, na si wale wakipewa tukamati huko bungeni basi
    huanza kuvihujumu vyama baadae
     
  7. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mungu awe nawe ewe Nyimbo
     
  8. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hii nimeipenda saaaaana. Mola akubariki Mh. Nyimbo and this is what we call legacy. Natamani ifanyike hivyo kwa mikoa yote yenye wabunge wa CDM na huu ni mfano wa mikakati tumekuwa tukihimiza wanaJF. 2015 yaweza kuonekana ni mbali lakini kufanya maandalizi ya mapema ndo jawabu. Wanasema "Jasho jingi wakati wa maandalizi, damu kidogo wakati wa Vita"
     
  9. afroPianist

    afroPianist Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jambo muhimu mwandishi Lula waNzali amenikumbusha kwenye toleo la leo la Raia Mwema, ni vyema kufurahia matukio mazuri(kutangaza mipango mizuri ya kujenga chama kama alivyofanya Nyimbo) lakini ni bora maradufu kufurahia matokeo yanayofuatia baada ya tukio (kama kweli ametimiza mpango huo, wananchi wakatoa ushirikiano,kusogea karibu na wananchi kuchochea maendeleo,chama kuimarika,n.k)
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Ni habari ya ukombozi hii!
     
  11. m

    mchakachuaji1 Senior Member

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sichangii nisijeonekana mwehu kama wewe.
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,476
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Hivi huwa unawashwa kuchangia kila topic ndiyo maana umechukua kombe kwa kuwa mchangia pumba wa mwaka hongera.
     
  13. D

    DENYO JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa ndio wana mageuzi wanatakiwa kwa sasa -sio viongozi tuu leteni contact zake tumpe shavu mwana mageuzi huyo, tunao uwezo kuchangia mambo haya zaidi ya harusi
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tukiwa na viongozi wa aina hii kweli tutafika mbali sana
     
  15. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    zanzibar wabaguzi sana halafu katika siasa za tanzania zanzibar sio sehemu strategic kivile
     
  16. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    We kweli una ujasiri wa bata, huoni kazi kujiharishia hadharani! Yaani licha kupigiwa kura za kuwa pumba maker wa mwaka bado huachi tu?
     
  17. O

    Orche Senior Member

    #17
    Dec 2, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ndo njia ya kukataa matokeo, maana baada ya hiyo miaka mitano anakuwa na uhakika wa kubadili matokeo kama siyo muda mfupi baada ya nahakama kuridhia. Big Up Nyimbo!
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lengo ni maendeleo sio siasa.
     
  19. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Malaria sugu ana kiume kidogo lakini kikubwa kushinda ubongo wake!! ajabu !!! uthibitisho mwingine kuwa akili ni mali kila mtu anazake.
     
  20. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good suggestion
     
Loading...