Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

THOBIAS KIFARU "Lugha la Mbwike"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tugutuke, Apr 14, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi huyu Jamaa ambaye ni Afisa habari wa Klabu ya soka ya Mtibwa Sugar yupo yupoje? Naona huwa hana ushabiki wa kijinga kwenye timu,kama maafisa habari wa Simba na Yanga.
    Anastahili kuwa Afisa habari wa T.f.f..
    Nawasilisha.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    I'm ray charles to the bull ish.
     
  3. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    passed like a shadow
     
Loading...