Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thobias Andengenye atangaza ofa ya Tsh 5mln kwa yeyote yule atakayetoa taarifa hii!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Jan 3, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    RPC Mkoani hapa Thobias Andengenye ametoa ofa ya Tsh milioni tano kwa atakayetoa taarifa ya kusaidia kukamatwa kwa jambazi SUGU aliyeharibu hali ya hewa leo hapa A town kwa kumpelekea Konstebo mmoja wa police kupoteza maisha na jambazi mwenye anaitwa Hendry Samson Kaunda. Tenda hiyoooooooooooo!! Pesa nje njeeee!

    Source RFA!!
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    yaani huyu jambazi mpaka sasa hawajamkata?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Angeweka na picha angalau kazi ingekuwa rahisi kidogo.

    Mi naona hivi hivi itakuwa shughuli pevu hii!
    Hawa mapolisisisiem wana kazi hp A town!
    Hiyo sasa si mambo ya siasa sasa hebu fanyeni juhudi zenu tuone!

    Kwa haraka haraka wekeni picha pleas!
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 826
    Trophy Points: 280
    Polisi nyie mnavuna mlichopanda mulifundishwa kuwa uhalifu ni maandamano ya chadema tuu ambayo hayana madhara kabisaa haya sasa maandamano yenye maelfu ya walalahoi hayajadhuru hata sisimizi zaidi ya nyie kuwatwanga risasi raia wema ambao ni kaka zenu,dada zenu,au hata Baba na mama zenu mhalifu mmoja tu kawatoa jasho. Tazameni udhaifu wenu muchukue hatua.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Milioni tano kwa jambazi! Roho kwa muandamanaji wa amani! What awild barter trade!
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Akamatiwe wapi Best?
    Unambiwa hawa police jina walipata taarifa hii ya huyu jambazi na wakamwekea taget ya kutaka kumkamatia hapo anapowekaga mambo yake.

    Unaambiwa huyu Hendry alipopata hisia ya kuwepo na polisi hapo nje,unaambiawa alitoka kama vile mbogo aliyejeruhiwa na akamimina risasi mithili ya mapambano ya Al-shabaab na askari wa Kenya na ndipo akawalaza askari wawili chini na ndipo akapata chanzi akatoweka mpaka sasa!
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu!
    Acha tuu!
    Kazi kweli kweli!
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    wakiuwawa raia wanatoa bei gani?
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kwanza nawapa pole sana watoto waliopotelewa na baba yao na mke aliyefiwa na mumewe.
    Hivi kama Polisi wenye silaha na waliopata mafunzo ya kupambana na wahalifu pale CCP Moshi wameshindwa kumkamata huyu jambazi ni vipi raia wa kawaida ataweza mkamata. Inakuwaje hawa jamaa wanataka kuhamishia suala kwa raia ambao juzi tu tarehe kama hizi mwaka jana waliwapiga mabomu na kuua wenzao watatu. Walipotupiga na kutuua hatukupata wa kumhamishia majukumu ya kumtafuta mchawi leo kibao kimegeuka wanatuona sisi raia ndo wa kuwapa msaada?. Wao ni wataalam wa kupiga raia wenye amani kumbe mbinu za kupambana na wezi hawana mbona aibu?
     
  10. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    s.h.a.m.e o.n t.h.i.s
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MVUMBUZI!
    Nakwambia ya kwmb kitu ambayo nimegundua ni kwmb hawa police hakika hawako kimalengo yao ya kazi.
    Hawa wapo kisiasa zaidi ngazi ya juu lengwa wasipoliangalia hili hakika litawagharimu sana!
     
  12. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wapi intelijensia hapo leo, nadhani hawakutumia sababu za kiintelijinsia. Naomba wazitumie sasa kumpata huyo jambazi sugu. Mungu ibariki tanzania
     
  13. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jambazi hatamkamata na bado polisi wawili maana mwaka waliwaua raia bila sababu. Watumie intelejensia ya katibu mkuu wa ccm
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Wachaga na hela khaki ya nani atakamatwa, kina mangi wataweka mitego hadi babati!!!
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,118
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    what goes around comes around
     
  16. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Its real disguisting, yaani baada ya kuharibu mahusiano na raia leo tena anataka msaada kutoka kwao? pesa kitu gani kuzidi utu wao ambao umekuwa ukichezewa mara kwa mara? police bana!
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Aisee kwa ajili ya Tsh.5mln wanaweza wakajichanganya kweli!

    Mkubwa!
    Wakina Mangi siyo wale unaowajua miaka ta3 iliyopita!
     
  18. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huyo wakimshka wampeleke CCP AKAWAPGE LECTURE YA KUWAKAMATA WAHALIFU SUGU.....
    Wasimfanye chochote kwn huyo jamaa ameiva navyoona...
    Policcm wa sasa hakuna ki2 weupe...mi wawe kumi napg wote. wachovu sana
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Inaweza ikawa Hendry Samson Kaunda ni mshabiki wa Man City! Anaweza akawa leo hii anafurahia ushindi kwenye vilabu kubwa kubwa hapa town,waliojitoa mhanga kumseach msiache kufika ktk vilabu vya night kali kwn ushindi wa Man City ya bao 3- 0 kwa Liverpool Football Club imenigusa sana. Atafutwe hili jambazi sugu huko wajameni kwa anayetaka Tsh.5milioni toka kwa Andengenye.

    KAZI KWELI KWELI!
     
  20. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,884
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Wamuulize Lema
     
Loading...