Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This 'Wet lips' look is driving me banana's.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by uporoto01, Aug 11, 2010.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakuu kuna hii tabia ya kinadada ya kupaka sijui inaitwa lipshine mwenzenu nikiiona nachanganyikiwa hata akiwa anaongea sisikii kitu mi macho yangu yote jinsi midomo inavyofunguka,sasa sijui ni mimi peke yangu ama kuna wengine pia wanaizimia staili hii. Naipenda zaidi kama kapakaa natural lip colour na lipshine au lipshine pekee sio zile nyekundu sana kama avatar ya Belinda
     
  2. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    sasa kinachokuzingua ni nini halafu kitabibu hata w/ume tunatakiwa kupaka ili kulainisha ngozi za mdomo maana kipindi cha baridi midomo ina tabia ya kupasuka
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kweli wanaume nyie ni viumbe mlijaliwa vituko...
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahha Pole kingine ?
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha yule mwanamama mke wa mtu aliyempenda muuza kahawa kwa sababu tu ya jinsi vikombe vyake vinavyotoa mlio(vinapo gongana) wakati akitembea.
     
  6. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We acha tu kuna mwingine namjua yeye ugonjwa wake vidole
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    Mimi ugonjwa wangu....ni staili fulani ya kutembea hivi...
    Mwanamke anaetembea kama kajinyea hivi.....huwa nakuwa mgonjwa hivi....
     
  8. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumefunga yakhe
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahah boss wewe mwisho .....kama kajinyea! mmh

    niliwahi kukutana na jamaa mmoja anaependa masikio ya wanawake ......mmmh.
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanaume wanapaka lip balm au vaseline ambayo haitoi mg'ao kama hiyo lipshine ambayo ni balaa.
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Usione ajabu kupenda wetlips.
    Kuna wanawake wanapenda wanaume wenye sharafa, sharubu, nywele za kifuani, mwanaume aliyevaa chain, anayeongea kwa sauti husky, wenye kunyoa vipara na kupaka mafuta vikang'aa na viko smooth nk.Vyote hivi ni vionjo tofauti vyenye kufanya maisha yawe na ladha.
    Enjoy!
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu uko juu nilikua sijaichunguza miondoko ya kina dada sasa jana katika uchunguzi wangu nikauona huu wa kama kajinyea nikacheka sana na kukumbuka maneno yako.
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    yani mkuu kila mtu kuna kitu kinam-drive crazy kwa jinsia nyingine..sasa mhimize mamsapu apake hiyo lipshine unayoipenda ili umwangalie kila wakati,ha ha
    Mie kifua hoi, nitamuangalia mkaka mpaka ashindwe kuelewa.siyo baunsa lakini..
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sna mie nikimuona mkaka ana kitambi hadi shati halifungi hoiii:becky::becky:
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Maria,
    Unatania ama?..Kwanini unapenda vitambi?
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahah hahha kinyume chake:becky:
     
  17. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Haya mwaya..kipendacho roho dawa eti.
     
  18. JS

    JS JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mie wadau ni makalio ya kina kaka kuna makalio ya dizaini fulani hivi si makubwa na si madogo yanaonekana hasa pale mtu kachomekea. Lazima nigeuke nyuma nikipishana na mkaka mtanashati kumcheki kama makalio yako mahali pake. :becky::becky::becky::becky::becky:
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180

    mmh!Maria hii kali...mie naweza kushangaa kwa kukunja sura mana mtu unamwona anahemea juu,sipendi hii kitu kabisaaa!!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Aug 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    I like lip gloss that glitters..when I see a woman with shiny lips....carrying a chic bag like Hermes, wearing 4 inch heels and strutting like Naomi Campbell, wearing Marc Jacob shades...oh man....I go bonkers.
     
Loading...