Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This is what she did to Nanny: Gaddafi's Wife

Discussion in 'International Forum' started by MaxShimba, Oct 15, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    This family did a lot of pernicious and must be castigated for that. They have to pay, no way out for them.
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    The evil done by this family is holocaust
     
  4. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na hivi ndivyo huyo Aline Skaf (mke wa Hannibal Gaddafi) alivyokuwa anapenda kuvinjari huku akimmwagia tindikali yaya wake!
    slide_193367_406039_large.jpg
    slide_193367_406045_large.jpg
    alinekaddafi4.jpg
    alinekaddafi5.jpg Na sasa laana imemkuta!
    Picha kwa hisani ya bloga wa kituruki
     
  5. N

    Nonda JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Wakuu
    Wakati tunalaani unyama huu pia tusisahau kulaani drone strikes na unyama wa NATO unaowababua ngozi, unaowachoma na kuwaua walibya na watu wengine ulimwenguni kwa mabomu yao.
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    I believe Nato is there to support "power to the people". Death of innocents civilians is part of war and is un-avoidable.
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    What an evil creation of Allah.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    see what i meant?
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sawa, hv colonel aliua wangapi, na ni wangapi wamekufa, kupoteza makazi na amani tangu wazungu wavamie libya! unadhani ni sawa kuua mende na bunduki? by tha way, ile mikataba ya kuchimba mafuta libya ilishavunjwa toka kwa kampuni za brasil, china na urusi na wadau wapya ni kutoka ufaransa, marikani na italia. nadhani hii pia ni sehemu ya peoples power, au sio mwana?
     
Loading...