Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This is what call BIG money making deal!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Quemu, Sep 26, 2008.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yaani mshikaji kalipwa $20m kwa kubeba boksi kwa siku 17 tu.....

    kudadadadeki.......

     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Safi sana, mambo ya demand and supply. Demand ya CEOs wazuri ni kubwa sana, so you gotta pay up!!
     
Loading...