Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This is very new FACEBOOT.com

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Oct 31, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,992
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Polisi wa kitanzania akiperuzi mtandao wa FACEBOOT.com

    faceboot.jpg
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Vijana wa IGP Mwema kazini, wamepitia miezi sita CCP Moshi
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo kibaka alikamatwa pale azikiwe karibu na benki moja hivi. Nakumbuka alikula kichapo cha haja. Yapata kama miezi minne au mitano hivi imepita.
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu askari anafanya kazi yake kulingana na mujibu wa sheria? kuna haja ya Tanzania kuwa na sheria za nchi?
     
  5. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ccp mbwa koko wa kumwaga
     
  6. k

    kwani nini bana Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weledi uko api hapo? Hivi kwanini huyu ndugu polisi amuadhibu mtuhumiwa badala ya kumkamata, kukusanya ushahidi dhidi yake, kumpeleka mahakamani na akamtolee ushahidi madhubuti ili haki itendeke?

    Hata katika ushikaji wa chombo cha kurusha vitu vizito hakuna weledi kwani yale yale ya Mwangosi (RIP brother) Je kama kitu kizito chenye ncha kali kingechomoka kwa bahati mbaya ingekuwaje?

    Mbaya zaidi wananchi wanapita kando na kuangalia kana kwamba kinachofanyika ni sahihi au hakiwahusu. Utaona na watoto wetu wako kando wamesimama na wajifunza tabia mbaya hapo.

    Hakika sina nia ya kumtetea huyo mtuhumiwa ila utaratibu si upo? basi na ufuatwe. Kila mtu atimize wajibu wake.

    Tuheshimiane jamani

    View attachment 69898 [/QUOTE]
     
  7. M

    MINJA MAN Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli hii ni,face boot!duh
     
  8. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! Mshkaji saivi sijui yuko wapi. Na si ajabu alikwiba ndege aina ya kuku. Ningefurahi kama wale waliowekeza uswisi wapewe kitu cha facebuti.
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Chakula cha uamsho
     
Loading...