Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This is too much

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mwiba, Apr 5, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Last edited: Apr 5, 2009
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Apr 5, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ah ah ah ah ah... u make ma day...!
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Si umesikia jamaa chogo anavyobonga kizungu ,mwanzo nilikuwa sifahamu anasema nini ,nimeirudia na kuirudia na kuanza kuokoteza nafikiri ni jamaa wa Tanganyika na sio wa Kenya. Ila lile jina lake sijui linapatikana wapi hapa Tanzania.
     
  4. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    That is sooo ugandan if not luhya, banange!!!!
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha unamkingia kifua jamaa yako ? Maana kizungu anachokizungumza sio cha pwani ni hapo katikati ya Tanzania na mipakani huko ,ni jamaa wa kibongo hata lile jina ni la kimasai. Au hapo unyamwezini :D
     
Loading...