Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This is too Much: Mchina atesa jijini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Feb 16, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    A Chinese man grabs a suspect by the shirt after he accused him of pick pocketing on samora Avenue in dare s salaam yesterday. Mnaoishi karibu na Zawadi saluni hamkuiona hii ?
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sasa kibaka popote duniani ni wakushughulikiwa tu!

    Iwe Bongo, Nairobi au Beijing!

    sasa kama utawala wa sheria Bongo kidogo..unategemea nini?
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ila hiyo njemba hapo inamshukuru sana huyo mchina ,maana kama ingetumika Pinda Version(CCM Vol.PM2) ,wangekwisha mpeleka muchwari.
     
  4. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    You bet! The guy is very lucky. Kakamatwa na mtu asiyependa kujichukulia sheria mkononi. Ana bahati kweli kweli. Hiyo ingekuwa mtaani kwetu, watu tungemuomba mchina atuachie tupashe kidogo. Then tunamrudishia mwizi wake akiwa hajiwezi.
     
  5. O

    Ogah JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ........Mwiba....acha hizo aisee.....kwi kwi kwi kwi...
     
  6. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimeangua bonge la cheko baada ya kui study hii picha vizuri. Huyu mswahili mwenzetu anaonekana ni bonge la mtu ukimlinganisha na huyo mchina, am sure kama angekuwa amedakwa hivyo na mswahili mwenzie angefight back, lakini kwa kuwa ni rangi nyeupe na anadhani kila mchina ni Bruce Lee, jamaa kawa mpole kichizi!
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Niliiona ilikuwa Alhamisi au Ijumaa Mtaa wa Samora karibu na ofisi za Daily News jamaa alimchomolea simu mchina akamdamka akampiga kabali akamtwanga ngumi then akawa anaulizia kituo cha polisi akawa anamkokota mwenyewe hadi kituoni
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sasa ndugu yangu Mwiba, hiyo heading yako mbona kama inaleta uchochezi fulani ambao si walazima na haiendani na tukio halisi?

    Huyo kijana kama ni mwizi, mwizi ni mwizi tu! Hatuwezi kumwacha mwizi anayemwibia mchina eti kwa sababu mchina ni non citizen na mwizi ni mbongo......! mwizi ni mwizi tu! Tena mi nafikiri (kama walivyochangia wengine)heading yako ukiweka ''Mchina amwokoa kibaka wa ki tanzania'' kwa sababu huyo mchina angeamua kupiga kelele ya mwizi mwizi, mshikaji ingeshakuwa TUMPELEKE!

    Asante mchina kwa kuheshima haki za binadamu, lakini jiangalie kesho watakurudia!
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huko mtaani kwenu wapole kumbe......sisi mtaani kwetu, vijan wangemuonyesha kimfuko cha majivu in 3 min!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Feb 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa aisee. Huyo jamaa nahisi kichwani mwake alikuwa anadhania atapigwa kung-fu kaa zile za kwenye sinema.

    Hapo angemdindia huyo Mchina na kuanza kuzipiga naye usikute angeweza kumnyuka.

    Nilichogundua katika MMA (Mixed Martial Arts) hawa ma Orientals hawafanyi vizuri kama tulivyokuwa tunadhania zamani...eti kila Mchina au Mjapani anajua kung fu au karate. Hata kama akiwa anajua, kwenye streetfight hakuna cha kung fu, karate, muay thai au jiu jitsu....kwenye streetfight anything goes.....from hand to hand combat, to kung'ata, kupiga au kupigwa mtama, kabali (guillitone choke), ngumi, kubinya kende, ground and pound, and the list goes on....cha muhimu ni kuwa na ujasiri wa kuzipiga tu.
     
  11. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Mkubwa hiyo kabali aliyopigwa ilikuwa balaa jamaa akawa hana ujanja
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Feb 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Hamna bana....ilitakiwa jamaa hapo ageuke na kumpiga kipepsi cha nguvu huyo Mchina....mwenyewe angeachia huo mkunjo
     
  13. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Then wabongo walikuwa wamejaa na wanamshangilia Mchina na kumuonesha kituo cha polisi
     
  14. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nyani usiombe kubambwa ,maana kwa kweli unakuwa huna nguvu wala ujasiri halafu sehemu yenyewe ndio hapo ,jamaa akitania tu umemalizwa, yaani kama kujitetea wangejitetea wengi. ila huyo jamaa anaonekana mnyonge kabisa na kichwa ameinamisha ,nafikiri hata wenyeji walishikwa na butwaa kwa jamaa alivyonywea maana kama angejaribu kwenda kibabe kichwa juu mara angeshitukia missile inatua kwenye kichwa ,kuna watu wanashabaha hasa kwa mabo ya kupopowa wezi walioko chini ya himaya ,nakumbuka jamaa alipigwa kitofa huku akiwa ameshikiliwa na polisi ,jamaa walifikiri polisi angemuachia na kumfuata alierusha kitofa ,lakini polisi akabaki nae tu....Usiombe hata kama unajua uchawi siku hiyo hautokusaidia kitu si unaona mafisadi wanavyorusha unga bungeni.
     
  15. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbongo hangeweza kufanya hivyo coz alijua yuko kny safe hands, angempiga kipepsi mchina na kuanza kukimbia mchina angemwitia MWIZI......! then angekuwa maiti muda si mrefu so ilikuwa awempole tu!
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Feb 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Yeah...unachosema ni kweli. Jamaa usikute aliishiwa nguvu kwa sababu alikuwa kaiba au kataka kuiba kweli...
     
  17. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    we nyani unaijua hiyo michezo lakini au unayajua majina yake tu??
    usicheze bana wee,master ni master to popote pale...
    mimi nilicheza mpaka yellow belt lakini layman yeyote alikuwa hawezi kunigusa,wala jamaa wa boxing,ni kichapo tu
    wacha kabisa na hayo mambo ndugu yangu hasa ukikutana na mtu aliyetoka dojo zuri
     
  18. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kijana una nyenzo nyingi sana kwenye hili swala la kujiokoa....ha ha ah a
     
    Last edited: Feb 17, 2009
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kuna mwingine yeye hajui kabali, mtama wala mieleka, yeye NDOO TU! ukija hovyo hovyo unatwangwa kichwa mpaka akili inakuruka, marejeo kesho yake wodini...
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Feb 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Kwenye MMA hakuna cha dojo wala usensei. Kila siku hao watu wa kareti na sijui kung fu wanabondwa tu. Siku hizi huwezi kuwa one dimensional. Kama ukiwa well versed ktk fani za msingi i.e. (stand-up boxing, graeco roman wrestling, na jiu-jitsu) basi wewe utakuwa na nafasi nzuri ya ku take on all comers.

    Trust me, I know this stuff and I follow it religiuosly!
     
Loading...