Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This is too much kuhusu media news za leo..cheki heading hizi....okwad

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sizinga, Sep 8, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    MWANANCHI: CHADEMA YAMSHTAKI JK KWA WANANCHI
    TANZANIA DAIMA: MKE WA Dr. SLAA AFUNGWA ''KUFULI''
    TAZAMA: SLAA ADAIWA BILIONI MOJA
    RAIA MWEMA: UNYUMBA WA DK SLAA WALIPUA SIRI NZITO
    JAMBOLEO: DK SLAA ALIA KUPAKWA TOPE
    UHURU KONGWE LA CCM: DK SLAA KORTINI KWA KUPORA MKE
    NIPASHE: CHADEMA,HATUTAKI SIASA ZA MAJI TAKA
    MAJIRA: CHADEMA YACHARUKA SAKATA LA DK SLAA
    JAMANI HAWA CCM WAMEYANUNUA MAGAZETI YOTE .....HII INAONESHA DK SLAA NI TISHIO SANA KWA JK NA CCM YAKE...AU WE WAONAJE?????????????
     
  2. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ngoja wampandishe Chat Dr Slaa kwa kumzungumzia sana...hata wale wasiomjua watamjua tu na mwishowe hao wasiomjua wataanza kujiuliza hivi kweli ni kweli hayo yanayozungumziwa juu ya Dr slaa au la.. mbona anaonewa sana... kwa kumzungumzia sana ... watu watampa Kura za Huruma na kuanza kumpigia kampeni za chini kwa chini... hii yote ni mipango ambayo ina positive effects kwa Dr Slaa na kama ccm wanataka kujichimbia kaburi na vyombo vyao vya habari hebu waache waendelee kwani hawajui nature ya binadamu mara nyingi ni kumuhurumia yule aneyeonewa...
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Wala usihangaike best waache waendelee na kampeni zao chafu na itasaidia kumpandisha chati President elect Slaa. Watu washagundua mchezo mchafu wa hawa jamaa mafisadi!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama vp dawa ya moto ni moto tu.
    Kwanini na CHADEMA na wao wasilipue mabomu kuhusu maisha ya JK kwani 'mambo yake' mengi yanajulikana.
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hakuna kitu kibaya kama huongelewi.

    Lipumba sasa hivi kimyaa kama hayupo. Mwiba na kundi lake wamehaha lakini wapi,

    Sasa hivi hata Mkwere haongelewi ni SLAA tu.

    Hii habari ikitulia ndiyo watajuta kwa nini walimpandisha chart.

    Acha waendelee, Yes ni SLAA tu kwa mabaya na mazuri....................
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Heheh ccm kama debe tupu!
     
  7. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    umwagapo maji taka kuna uwezekano mkubwa wa maji yale kukurudia wewe mwenyewe
     
  8. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni kweli wanampandisha chati maana watu wameanza kuuliza kwanini wajadili maisha binafsi ya dr Slaa? Wengi wanasema wanamwandama Dr slaa labda wanamwogopa.
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Yani hakuna tofauti na JAMBOFORUMS sasa JAMIIFORUMS ilivyopanda chati baada ya kutajwatajwa na mafisadi hasa BUNGENI.

    MIMI NADHANI KUNA KILA SABABU YA KUWASHUKURU CCM KWA MATANGAZO YAO YA BURE!! TUOMBE WAENDELEE HIVIHIVI!!1
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    naamini wakati wake bado, wacha kwanza wamtangaze raisi mtarajiwa, kwani asilimia kubwa ya watanzania wanajua slaa ni nan, sasa basi wachache wasio mjua wakati wao ndio huu kwani naamini wadadisi na baada ya hapo watangamua slaa ni nani hasa.
     
  11. E

    Estmeed Reader Senior Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oyeeeeeeeeeeeeee
     
Loading...