Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This is The Last will

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by X-PASTER, Apr 8, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Apr 8, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Who says you can't take it with you?

    g1.jpg
    Look at the elegant grave

    g2.jpg
    The grave room includes TV and DVD

    g3.jpg
    Rest in peace and enjoy life after death. (!?)
     
  2. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh thats was greaT!!
    Huyu maiti atakua tajiri kati ya marehemu wote>
     
  3. Violet

    Violet Member

    #3
    Apr 9, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na pombe jamani!!!
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Apr 9, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Bongo weka hivyo uone kama halijafukuliwa usiku wake. Bongo balaa
     
  5. K

    Kilambi Member

    #5
    Apr 9, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku wanafukua kwenya kuiba kucha, au wanataka kupima imani za waombolezaji!?
    unamtesti hadi shetani!!! hii kweli balaa
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Apr 9, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nasikia jamaa zangu wa kule ziwa Magharibi... (ziwa Nyanza) mkoa wa Mara... Kuna kabila fulani wana kitu kama hiki... Tuhabarisheni wandugu wa mkoani Mara.
    Maana kuna wale ambao hata Chatu akila mbuzi... hawaui ile chatu... wanaikamata na kuirudisha kule mlimani ilipo toka...!
     
  7. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita Senior Member

    #7
    Apr 9, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa Mara nadhani ni wakurya, ambapo sio wote lakini, ni baadhi ya wazee tena wa kiume, ambao huwa wanaheshimika kama chief vile kwenye jamii yao, wao huitwa "wasubi" au "omusubhi" kwa kikurya, omusubhi akifariki huzikwa akiwa ameketi kwenye kiti CHAKE CHA ENZI pamoja na nyenzo zao zote walizokuwa wakizitumia kikazi wakati wa uhai wao. siku hizi wapo wachache sana na ni watu wa kuogopwa sana ndani ya jamii yao.
    ukuryani ukikosea huyu msubi ndo huwa anatoa uamuzi wa mwisho ni adhabu gani upewe, yeye huwa kama jaji vile, anaweza kukupa adhabu ya kuhama kijiji au kulipa ngómbe kwa uliemkosea, au ukalipa kwa jumuia yote.
    pia wanakuwa na madaraja kulingana na uwezo wao wa kufanya mambo, ambapo mara nyingi hii hutegemea na nguvu kali za giza walizo nazo, kwa mfano ukiweza mloga msubi, jaji alieko madarakani kwa muda huo, na akafa, wewe ndo unakuwa bingwa wa eneo hilo. huwa wana kawaida ya kutembea na usinga, (mkia wa ngómbe) hasa wanapokuwa kwenye sherehe kuonyesha kuwa yeye ndio big man wa eneo hilo.
     
Loading...