Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This is serious!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nyalotsi, Oct 31, 2011.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Imefahamika asilimia kubwa ya wanandoa waliodumu zaidi ya miaka 20 wameugua kisukari. Hii ni kutokana na majina wanayoitana kama MY SWEET, MY HONEY,MY SUGAR,MY CHOCOLATE etc. Mkinge mwenzi wako na hatari hiyo kwa kumuita MY PIRITON,MY KIROBA,MY CHLOROQUIN,MY BEER. Imetolewa na idara ya magonjwa yasiyo ya kuambukizwa!
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni sana inamaana huyo babu wa samunge hajasaidia
     
Loading...