Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This is serious, si jambo la kufumbia macho vinginevyo tutajuta milele

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpendwa, Oct 5, 2011.

  1. Mpendwa

    Mpendwa Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa CCM wametuia yafuatayo ili kushinda igunga

    1. Kumtumia rais mstaafu (Mkapa)
    2.Usalama wa taifa
    3.Polisi
    4.Bakwata
    5.Mawaziri
    6.Rostam
    7.kuhonga chakula kwa wanaigungai
    8.Kuzuia wapiga kura wasio na vitambulisho kwa baadhi ya maeneo esp kwenye upinzani
    9. Kutumia zaidi ya Tsh Bilioni 6
    10. Kuwatumia mamluki toka kanda ya ziwa
    11. Kutangaza siku moja kabla ya uchaguzi kuwa mgombea wa CDM amejitoa wakati ni uzushi mtupu. nk

    SASA WADAU kama hila zote hizi zitaendlea kutumika si itafika mahali watu watatumia pesa zao kuliteka taifa hili? nazidi kuona giza mbele ya Tanzania yetu hii. Sijui wenzangu mnalionaje hili?

    MY TAKE: pesa, nguvu ya dola na hata kuwa tayari kuua ili mtu ashinde uchaguzi vinazidi kuinyemelea nchi yetu, where are we heading to?
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    "Where are WE heading to?"

    I wish this question is not in 'present continuous tense'... or rhetorical
     
  3. H

    Hurricane Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nyie shangaeni ya Igunga wakati Rost-Tamu amemuhamishia mwanasheria wake wa Vodacom (Aliyemrithi Mr. Megawatt) kuchukua position ya Legal Director Tanesco ili waendelee kushinda kesi zote za Richmond/Dowans na kusaini mkataba wa umeme wa "DHARURA" na Symbion wa "MIAKA ISHIRINI (20)" sasa jiulize hiyo dharura ya 20 years imeanza lini?? Ila kwa Tanzania yote yamewezekana... Nawasilisha
     
  4. kamatembo

    kamatembo JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    rhetorical!!!???im lost
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    hawa ccm wana wataalamu na RA ni muhimili muhimu katika chama na anafahamu haya! Hivyo kwa kutumia wataalamu wao wamekwisha forecast kuwa Watz wanaweza kuanza kuamka labda miaka 20 ijayo.
    Sasa ni jukumu la watz kukumbushana kuwa "hatujalala" lakini kuendelea kukaa kimya inamaanisha kuwa tumelala na hao wafanyakazi wataendelea 'urithishana' mpaka messengers!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Igunga imepita... sasa ni kuangalia 2015,

    Sioni hayo kama yatatokea kwani uchaguzi utakua nchi nzima na sio Igunga tu
     
Loading...