Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

" this is like finding forever"

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by x-tchar, Apr 8, 2011.

  1. x

    x-tchar New Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kama mwaka wa pili now natafuta kazi za engineering,IT,COMPUTER KIDUME SIPATI...nipe advice what am i suppose to do...to get a job, well paid one....
     
  2. p

    pihu Senior Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiiiii jemeni..........ulikuwa wapi ol dis tym, kampuni yetu ilikuwa inatafuta maengineer nilitangaza humu humu na niliwapata.........vl kip u in mid if thr z ny ada vacancy ntakujulisha....tena ulivyosema salary ilikuwa bomba...:(

    pole better luck next time!
     
  3. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kidumu chama cha mapinduzi
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kidumu cha chama cha mapumbuazi
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Karibu jamvini chijana....naona post ya kwanza na kilio, pole sana ila usijali, JF utapata msaada

    Ila nikushauri hapo kwenye red...najua vijana wengi tunakuwa very ambitious kupata kazi ambayo keshokutwa utanunua gari na maendeleo mengine ghafla ghafla....hii wakati mwingine inatufanya kupuuzia baadhi ya kazi na kujikuta tunasotea "benchi".........Nakumbuka when i graduated nilikuwa na ndoto ya kupaa mawinguni mara baada ya ajira yangu ya kwanza and i was looking for a better paying job na ku-turn down kazi nyingine...

    Ushauri wangu tafuta kazi hata ambayo "hailipi sana - better paying job" ilimradi inalipa then ule uzoefu utakunyakua na kwenda kazi nyingine inayolipa zaidi....Si unajua siku hizi better paying Job wanataka uzoefu wa kazi miaka 50?
     
Loading...