Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This is BullShit..

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by adakiss23, Jul 31, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Serikali imewarudisha wahamiaji haramu toka Ethiopia kwa ndege kwa gharama za serikali ya Tanzania. Maswali ya kujiuliza Je! Hizi fedha zinatoka ktk fungu gani?? Je nani anahusika na uingizaji wahamiaji haramu? Je anatimiza majukumu yake? Je mipaka yetu ni salama? Msinipe majibu.. Mungu ibariki Tanzania Mungu ibariki Afrika

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka usilie sana hii ndo nchi yako unashangaa hilo dogo tu wakati wewe hupati mkopo kirahisi wakati mwekezaji anakopeshwa na serikali kupsta mtaji na shamba analipa eka kwa mwaka mia 6. ile nchi ya kichaa na mfalme wake c unamjua?

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  3. K

    Kiula Senior Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii nchi balaa tupu walimu wanagoma matatizo ya wananchi ni mengi eti Leo serikali imetumia million 80 kwa ajili ya kuwarudisha wahamiaji haramu makwao wakati hao wahusika wa uhamiaji na wa mipakani hawajachukuliwa hatua yoyote.Ni aibu sana
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Tanzania kisiwa cha amani bana pia ni wakarimu.

    Lakini mkuu adakiss23 unaweza jaribu hii nawe, nenda, ingia Ethiopia kama mhamiaji haramu. Kwa kulipa ukarimu wa Tanzania huenda utarudishwa kwa jet ya waziri mkuu wa Ethiopia.

    Au ulipendelea watu hao wapewe uraia wa Tz? Au wafungwe gerezani ili tulipie kula yao?
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mipaka ni salama kabisa kwa hilo ondoa wasi wasi, ela hiyo nayo nadhani ipo kwenye budget ama ni mafungu ya dharura ya serikali
     
Loading...