Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This is a classic way from uswaz girl,..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kisoda2, Nov 25, 2009.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Uswazi girl is giving directions to her new boyfriend to get to her flat.

    She says: ''You come to the front door of the complex where I live Block 14, and look for unit A. With your elbow push button 14A. Come inside and you'll find a lift on the right. With your elbow hit 14. When you get out of the lift you'll find my flat on the left. With your elbow, hit my doorbell and I'll open the door for you.''

    The boy says: '' Ok Baby that sounds bloody easy to find. But why must I do everything with my elbow huh???"

    Girl says "Hellooo!! Excuuuuse me, you're not coming empty-handed miamore? Eishhh!
     
  2. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Directions tu kihindi hindi,... halafu empty handed not allowed duuu!!
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo kali mkuu
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Sasa ataenda na maua au kanga:p!
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    LOL! This made my day.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Uswazi hakuna unit a.
    Direction za uswazi,,,
    ukivuka bonde,kwenye kijalala,
    kuna mwembe,baada ya klabu ya pombe za kienyeji,
    n.k.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Nyumbi hii, bombi hii
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    vocha..
    simu...
    pafyumu ya gucci,
    na mahela...
    huku nje ukiwa umepaki mkoko wa kuazima...
    hakika kinachofuata ni mikasi na kumuachilia mbali huyo demu mwenye matamaa huku akiendelea kusema mi umri wangu unaenda wala siolewi.
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    fungu2 za mkaa, dagaa wa mwanza na kilo2 za sembe! KWISHA
     
  10. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    hata lol pop, mradi not empty handed
     
  11. A

    AM_07 Member

    #11
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mademu kama hawa hawachelewi kukagua ulicholeta kabla hata hujakaribishwa ukae, wajasiriamali jasiri kila sekta,
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Swadaktaaaar
    Hapa umenena ndugu yangu.
    Elekeza zao utasikia ''bwana chonde chonde usipitie ile njia ya kule ya bondeni, wanakaba kama nini yani, ni bora uzungukie huku kwa biti mwashamba wanaposukuma chapati pale, basi kunja kulia utamkuta dobi halafu kwa mbele kidogo utakuta banda wanaonyesha mapicha, basi we nyoosha moja kwa moja na hako kauchochoro, halafu utakuta mbele kuna chemba iko wazi basi we pinda kushoto mwanakwetu kwa mbele kidoogo utakuta kuna bimkubwa mmoja anasuka suka watu, basi we pita, nyoosha moja kwa moja utakuta kibao cha mganga, halafu kwa mbele utakuta bito limekongoloka halafu kuna mfereji wa maji machafu, basi fuata hayo maji yanapokwenda mi ntakuona''

    Inahusu?
     
  13. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaaaa! Hii ime2lia mkuu
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kazawadi muhimu
     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Du! demu wa Uswazi umuendee na maua, atakutoa baruti!
     
  16. M

    Matumaini Member

    #16
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata akienda na movie ya kibongo kama za akina Kanumba, kwa watoto wa uswazi dili sana
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Tena ukimpelekea movie kibongo iwe VHS...
    au kama ni movie ya kitasha iwe iliyotafsiliwa kwa kiswahili
     
Loading...