Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

this is a biasness way of reporting(BBC)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anatropia, Aug 27, 2012.

  1. a

    anatropia Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilitakaa kushangaa kama BBC swahili wasingerusha habari za chadema na machafuko Morogoro,kama walinisikia wakarusha,habari yenyewe too bias, eti polisi wasingeruhusu maandamano wakafunga barabara inayotumiwa na wagonjwa na wasiokuwa mashabiki wa chadema,swali je?chadema hawakuwa na haki nahiyo barabara?na suppose wangewaruhusu yaliyotokea yangetokea?

    Patamu zaidi,polisi wanasema hawajatumia risasi za moto dhidi ya waandamanaji,na Je kamanda Ally alipigwa na nini kichwani?na wanajinasibu polisi haohao wameunda tume kuchunguza kilichompata.wito polisi elevukeni zama zimebadilika watanzania hatudanganyiki tena.:A S cry:
     
  2. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii nayo kali. Tz ni zaidi ya uijuavyo
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni vituko vonavoendelea tanzania., sjui nani atwokoe make kila mtu mwoga kwemda kwenye ukombozi
     
  4. C

    Concrete JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimeisikia hiyo habari ina mapungufu mengi sana, tatizo ni reporter wao lakini pia Msimamizi wa Matangazo kuruhusu habarI yenye mapungufu makubwa kama haya kuruka hewani, hatujasikia upande wa pili(Chadema), Upande wa tatu(Raia) kwa mfano
    1/Chanzo cha habari ni Kamanda wa Polisi
    2/Uthibitisho wa tukio ni Kamanda wa polisi
    3/Mshitakiwa ni jeshi la polisi
    4/Shuhuda ni jeshi la polisi
    5/Mchambuzi ni reporter mwenyewe kwa hisia zake mbovu zisizokuwa na uelewa mpana

    *Sauti ya Amerika nahisi wata-cover vizuri hii habari.
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimelisikia hilo tena mtanagazaji aliyekuwepo studio alilikuwa amenamuuliza maswali ya msingi lakini yeye alikuwa anajibu anayoyajua yeye, mfano aliulizwa kwenye mkutano wa CHADEMA je viongozi waliswema nini juu ya tukio la mauaji ajabu sana yeye hakujibu alibaki kusema maandamano hayakuwa na kibali cha polisi.
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama BBC wataendelea na mtindo huu wa kurusha habari zenye upungufu mkubwa kama huu, nafikiri ndio utakuwa mwanzo wa kuanza kukosa wasikilizaji huku TZ.
     
Loading...