Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This Day wamepigwa 'Kipapai' na mafisadi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Jun 14, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,748
    Trophy Points: 280
    Waungwana, tangu June 9, 2008 Gazeti la This Day halijaweka gazeti jipya baada ya kuandika habari hii http://www.thisday.co.tz/News/4121.html.
    Je, mafisadi wamewapiga 'Kipapai' This Day? Maana naona mafisadi hawataki kabisa magazeti haya yapatikane mtandaoni Mwananchi, Mwanahalisi, This Day na Tanzania Daima, hivyo huwashambulia kila kukicha ili kuharibu mitandao yao.
     
  2. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mie mwanzoni nilitaka kuuliza kuwa kama Kubenea hayupo basi hata gazeti haliwekwi hapa? Naamini atakuwa bado yuko India kwa matibabu yake, lakini jamani inakuwaje gazeti linashindwa kuwekwa hapa. Au jamaa alisahahu na kuondoka na keys maalumu kwa ajili ya kazi hiyo.
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Sijui kunatatizo gani la media za bongo 'online' gazeti la Mwanahalisi pia halijawa updated toka 21 Mei 2008, gazeti la Mwananchi ndo limerudi juzi baada ya kukosekana mwezi mzima. Tanzania Daima wapi fit sasa, nadhani ma-webmaster wachunguzi tatizo na kulirekebisha kuna watu wanawachezea kamchezo kabaya.
     
  4. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    cha kulogewa kipi?
     
  5. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Haiwezekani kuloga mtandao ila unaweza 'kuloga'.

    Maana yake ni kwa kuingilia mfumo kitalaam. Kwa kujibu swali lako, anza kusoma kwa makini magazeti yaliyotajwa hapo juu, utaona tofauti yake na yale ya Mtanzania, Rai, Habari leo nk.
     
Loading...