Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This day is on horizon....it is coming in Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, May 17, 2008.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Remembering Mbuyisa Makhubo and others who fought oppresion. This day is coming to Tanzania. It is coming faster than we can think and imagine. Mungu tuepushie balaa hili.

    [​IMG]
     
  2. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..unaongelea ya pemba au?
     
  3. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    No Tanzania my friend. Kila kona ya nchi.
     
  4. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..sababu hasa itakuwa nini? hii hali ngumu au?

    ..bado hatujafika huko,ila kwa mtaji huu tunaweza elekea!
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naamini utashi wa kisiasa ndo utakaotufikisha huko, nyie endekezeni wanasiasa badala ya kuboresha taaluma, fursa na miundo-mbonu.

    Mie najua ikitokea nitakuwa miongoni mwa watakaopeleka ushahidi kwa Mungu, ole wake atakayenitwanga risasi, panga, mkuki au silaha yeyote.....
     
  6. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu,

    Nilipolonga ya Wapanda Farasi wanne, tuuze Ikulu, Serikali haramu na Boiling Point, na hapo bado hujazungumzia Screw Muungwana, Kikwete Hang the gloves, CCM Pambalama na mengine, yote yalikuwa ni kuepusha hili zali linalokuja.

    Sasa si umesikia la Pemba, umewasikia UVCCM, je ni dalili gani tunahitaji zaidi kujua kuwa iko siku tutaamka na kubaini kuwa kila mmoja wetu anaandamana kudai Uongozi na Serikali ambayo ni Fanisi, Makini, Adilifu, yenye Juhudi na Maarifa ili kuleta Maendeleo kuondoa Umasikini, Ujinga na Maradhi?

    Je siku hiyo itakapofika kama vurugu za Wanafunzi, Zanzibar 2001, Mwembechai, Mererani, Buzwagi na zile kelele za 1993-94 za Mtikila za kupiga vita Magabacholi na tukaandamana kwa amani kudai haki yetu, je Serikali itaturuhusu tuendeleze libeneke letu kupiga vita Ufisadi na ukosefu wa Uongozi au watachukua hatua madhubuti mithili ya mikwala ya Mkuu wa Wilaya David Hollela kwa Wabarabaig kuwa wao ni Dola na wana Polisi na Jeshi?
     
Loading...